Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Tập blend màu buồn, mấy pro cho ý kiến với ạ ^^

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi jamesdo, 15/9/13.

Lượt xem: 2,228

1. jamesdo Thành viên cấp 1

em tập blend tí, mấy bác thấy có thiết sót gì thì nói giúp em nhé :D

before

after

sẵn tiện các bác đánh giá giúp em tấm này luôn nhé ^^

...
    Tạ Thị LiênHẻo Hóm Hĩnh thích bài viết này.
  2. Ma Đình Thiệp

Ma Đình Thiệp Thành viên cấp 2

ko thiếu xót gì, chỉ là thiếu kinh nghiệm nữa thôi, làm nhiều chắc chắn bác sẽ tiến bộ.
    đoán là bác đã chỉnh qua vài bước.. nhưng tóm gọn lại thì em thấy để ra màu cuối thế kia thì chỉ cần 1 bước cuver là ra luôn rồi ^^
    jamesdo thích bài viết này
  3. jamesdo

jamesdo Thành viên cấp 1

dạ, qua mấy bước, mà đúng là căn bản em dùng curve, mấy cái photo filter chỉ là phụ thôi :D
    Ma Đình Thiệp thích bài viết này
  4. Ma Đình Thiệp

Ma Đình Thiệp Thành viên cấp 2

hồi mới tập tành mình cũng thế, mà mình nghĩ ai cũng thế thôi, quan trọng là nghệ thuật thì cũng cần có chút năng khiếu, sáng tạo ^^
    Tạ Thị Liên thích bài viết này
  5. chungkool

chungkool Thành viên cấp 1

cứ tưởng là 2 file blen =))
  6. jamesdo

jamesdo Thành viên cấp 1

7. jamesdo

jamesdo Thành viên cấp 1

Ma Đình Thiệp: dạ, em hầu như hông có kinh nghiệm gì hết, nhiều khi chụp xong tấm hình mà không biết phải xử lý sao cho nó đẹp lên, hông có ý tưởng gì hết, em thì học kỹ thuật nên chắc óc nghệ thuật hông có :(, nhưng mong là lâu ngày kinh nghiệm nhiều hơn thì em sẽ có thêm ý tưởng để xử lý 1 bức ảnh :(
    Ma Đình Thiệp thích bài viết này
  8. vuhung365

vuhung365 Mới đăng kí

Ra được bức hình như vậy là quá chuẩn rồi

Ủng hộ diễn đàn