Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Tập chụp len fix 50 1.8

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi Lê Huy Đức Anh, 20/8/13.

Lượt xem: 3,048

1. Lê Huy Đức Anh Thành viên cấp 1

Mời các thánh soi ạ, em mới vào nghề còn gà quá.

...
  2. Huỳnh Ngọc Trung

Huỳnh Ngọc Trung Leader miền Trung

Mình thấy tấm #1 tóc mode thứ 2 từ trái qua(theo màn hình) nhé, có chút chưa được chuẩn (nhẹ) hay là do trời mưa nó thế nhỉ :))
  3. Odin Kamera

Odin Kamera Thành viên cấp 2

Góp ý chân thành cho mau tiến bộ nhé:
    - #1 Mẫu thì đẹp, ống thì ô kê mà chọn góc chụp và background quá tệ, dàn mẫu mặc đồ teen thế mà ko tìm đc cái BG nào nó tôn màu họ lên thế hử.
    - #2 áo người ta tông trăng thì BG phải chọn cái tông tối cho tôn màu lên chứ, nguyên cả cái cột màu trắng làm chìm nghỉm cả mẫu luôn vậy ta.
    - #2: hấp diêm băng thông quá, resize ảnh be bé khi up nhé.
  4. Lê Huy Đức Anh

Lê Huy Đức Anh Thành viên cấp 1

Cám ơn các bác ạ, @@, em mới chụp nên giơ máy lên thấy ổn là bấm thôi, lần sau sẽ cố gắng có những tấm chất lượng hơn ^_^
  5. thanhmaikmt

thanhmaikmt Thành viên cấp 2

mới tập vậy mà, mình củng vậy hoài
  6. thanhmaikmt

thanhmaikmt Thành viên cấp 2

mới tập vậy mà, mình củng vậy hoài
  7. lê luân

lê luân Thành viên cấp 1

Mới tập thế này là tốt rồi bạn :) fix 50 thì chỉ đc thế thôi, đầu tư con 135L bắn cho sướng! mà bác dùng crop hay FF
  8. kb_3008

kb_3008 Thành viên cấp 1

lê luân fix 50 nhiều người vẫn lên ảnh đẹp mà sao thấy bác dìm hàng em nó vậy .
  9. TUGphotography

TUGphotography Thành viên cấp 1

Trước mình cũng bắt đầu bằng combo này :D

Ủng hộ diễn đàn