Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Tâp chụp nét buồn với áo yếm.

Chủ đề thuộc danh mục 'Tác phẩm ảnh chụp của bạn' được đăng bởi vu hank, 15/8/15.

Lượt xem: 7,223

1. vu hank Thành viên cấp 1

Close!

...
    Chỉnh sửa lần cuối: 14/4/19
    KhanhpaticoPhạm Hữu Dư thích bài viết này.
  2. Hán Thành Đức

Hán Thành Đức Thành viên cấp 1

da của mod em thấy nó cứ thế nào ý :D
  3. vu hank

vu hank Thành viên cấp 1

Hán Thành Đức bác nói em mới để ý, lấy con ipad ra xem thử thì ôi thôi màu ra thảm hại luôn cứ bệt bệt thế này thì chán quá. Tại em đang sài con Lenovo X220 nên màu làm ra thấy không chuẫn cho lắm, chắc phải vác đi cân màu lại, tại cũng có cân 1 lần rồi nên nghĩ màu ra tốt hơn. Hèn chi trả hình cho mẫu nó cứ im lặng không khen không chê tý nào.
    phuongthustudio thích bài viết này
  4. Hán Thành Đức

:v tóc mod mới gội đầu à bác
  5. vu hank

vu hank Thành viên cấp 1

Em đang chụp dưới mưa mà bác, mẫu chụp mưa đã rồi vào phòng chụp tiếp, thấy mưa tạnh bớt mẫu lại rủ ra ngoài chụp. Chụp xong bộ ảnh mà cái lens có mấy giọt nước bên trong.
  6. Hán Thành Đức

:v e thấy tóc không được óng ả cho lắm \:D/
  7. nhatha

nhatha Thành viên cấp 3

Bộ ảnh này theo mình là không được đẹp . Mầu sắc bạn đã phát hiện được rồi mình không nói nữa . Mình chỉ góp ý 1 chút về các phụ kiện của mod thôi :
    Đã chụp áo yếm bạn nên bảo mod bỏ cái Bra mầu đỏ đó ra . Vòng tay, khuyên tai , cũng bỏ hết .
    Tẩy sơn móng tay , móng chân nữa , make up nhẹ nhàng thôi ạ :D
    vu hank thích bài viết này
  8. phuongthustudio

phuongthustudio Thành viên cấp 5

cái màn hình là cái quan trọng nhất :) bạn đầu tư một cái đáng tiền sẽ ko bao giờ làm bạn phải hối tiếc khi bỏ tiền ra mua ! góp ý chân thành :) nếu xác định làm lâu mình nghĩ bạn nâng cấp đc rồi.
  9. vu hank

vu hank Thành viên cấp 1

nhatha, phuongthustudio cảm ơn bác đã góp ý, lần sau em sẽ chú ý hơn những phần này, keke
  10. langthang217

langthang217 Thành viên cấp 1

xử lý da quá đà dẫn đến mất chất liệu da và hình khối
  11. Ken3844

Ken3844 Mới đăng kí

tấm thứ 4 e thấy ko ổn lắm a ơi ++
  12. Hậu Mập

Hậu Mập Thành viên cấp 2

Dư đỏ nhiều quá.
    Theo bác phongthu thì nên mua loại màn hình Full HD or Retina của macbook. Hoặc pro hơn thì cứ màn hình 4k mà quất. apple đã có màn hình 5k thì tội gì k sắm 4k :3
    Lưu ý vs bác là trước mình có dùng con ailen ware vs độ phân giải HD và dù có đi cân màu đi chăng nữa thì màn hình vẫn k sắc nét. Nên bác muốn làm lâu dài thì bác nên sắm 1 em Full HD là tốt nhất ( Không bàn cấu hình máy )
  13. BlackWhite

BlackWhite Thành viên cấp 3

chỉ có tấm đầu tiên mình thấy ok nhất
  14. giolank1102

giolank1102 Mới đăng kí

Mình thấy tấm này là thật nhất da cũng đẹp chỉ lộ cái mi mắt thui.
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn