Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Tập Digital Art

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Painting' được đăng bởi Shin Nguyen, 30/3/13.

Lượt xem: 2,779

1. Shin Nguyen Mới đăng kí

Ngồi nguệch ngoạc mấy cái mà cũng tốn mớ thời gian, e mới tập, vẽ bằng chuột nên các bác chỉ bảo thêm :)[​IMG]

...
  2. Ezio De Aquatic

Ezio De Aquatic Thành viên cấp 2

pác Dùng brush nào thế.
  3. Shin Nguyen

Shin Nguyen Mới đăng kí

hơ hơ, em mới tập, nên chả biết nữa, cứ quăng vô là vẽ đại đại. Bác để e xem lại rồi e reply
  4. vethe2

vethe2 Thành viên cấp 1

theo mình thấy thế này đẹp hơn tranh của Picaso rồi. chúc mừng bạn :like:
    Shin Nguyen thích bài viết này
  5. Shin Nguyen

Shin Nguyen Mới đăng kí

Hơ hơ, picaso là tranh trừu tượng mà bác...
  6. nickydao

nickydao Thành viên cấp 3

so sánh khập khiểng.
  7. vethe2

vethe2 Thành viên cấp 1

chính vì thế mình thấy tranh của picaso xấu :v
  8. vebangchuot

vebangchuot Mới đăng kí

mình thích cách bạn thể hiện độ bóng và lồi của tròng mắt, nhưng nhìn chung thì cấu trúc của mắt bạn vẽ chưa đúng, tham khảo ở hình sau
    (mình cũng mới join vào digital art, hy vọng được học hỏi)[​IMG]
  9. bong bong mua he

bong bong mua he Thành viên cấp 3

Bạn vẽ chuột như vậy cũng khá tốt rồi có gắng phân rỏ ranh giới sáng tối một chút nhé .
    Còn bạn vethe2 không biết thì im đi đừng dại dột phát biểu những câu ngu ngốc như vậy nửa , ko hiểu có thể tìm trên mạng ok . Làm ơn đi trước khi nói cần suy nghĩ giùm cái nhé
  10. vebangchuot

vebangchuot Mới đăng kí

bong bong mua he: đang nhận xét cho mình hay là chủ thớt đấy?

Ủng hộ diễn đàn