Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Tập fix màu cho ảnh mọi người vào cho ý kiến nhé ^^

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi PhiTo, 11/4/13.

Lượt xem: 2,377

1. PhiTo Mới đăng kí

Mình đang tập tành chỉnh màu ảnh không biết có lố tay không mọi người góp ý thẳng thắn giùm nha ^^ tks all <3

...
    Tiến Ti, yensama, Long Khánh3 người khác thích bài viết này.
  2. Thiên Ma

Thiên Ma Lãng du VietDesigner

Màu vừa phải thế này là ok rồi , mà bạn nên kèm theo stock cho dễ nhận xét .
    PhiTo thích bài viết này
  3. PhiTo

PhiTo Mới đăng kí

DX_Degeneration: hi DX! cám ơn bạn nhận xét nha ^^ stock là sao mình hông hiểu bạn ơi :(
  4. Mrhoangpro

Mrhoangpro Thành viên cấp 2

là ảnh gốc của bạn í, phải có ảnh gốc và ảnh đã sửa mọi người so sánh xem có hơn không?
    PhiTo thích bài viết này
  5. kẹo mini

kẹo mini Thành viên cấp 1

Là Bác Post thêm ảnh chưa được chỉnh lên ý ạ. như thế dễ nhận xét hơn <:-P
    PhiTo thích bài viết này
  6. PhiTo

PhiTo Mới đăng kí

Stock đây nè mọi người
  7. Bánh Tráng

Bánh Tráng Thành viên cấp 1

stock và hình retouch rồi ko khác gì mấy, chỉ thấy crop lại bố cục chứ màu ko thay đổi gì nhìu @@
    PhiTo thích bài viết này
  8. yensama

yensama Thành viên cấp 1

Ảnh đẹp nhỉ, dưng mà retouch xong vẫn same same ấy :3
    PhiTo thích bài viết này
  9. toantkdh

toantkdh Thành viên cấp 1

Đổi màu thì phải như vầy nè bạn ơi, mình thấy bạn đổi màu khó phân biệt quá @@
    PhiTo thích bài viết này
  10. PhiTo

PhiTo Mới đăng kí

toantkdh hi tks bạn nè ^^ tại mình fix theo tông lạnh đó bạn

Ủng hộ diễn đàn