Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Tập tành] Des Crying eyes

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi Mil Mèo Kon, 15/9/13.

Lượt xem: 2,089

1. Mil Mèo Kon Thành viên cấp 2

Mới kiểm tra xong, ở nhà rảnh rỗi quá tự chụp hình tự sửa luôn (đã dở mà còn lấy hình người chắc họ chặt cổ mình chết mất).
    Pic này e tự sửa không coi video tut nên nó khá là đơn sơ và bình thường. Mọi người góp ý với :D Hình như nó không được buồn như mục đích bức hình nhỉ :(
    [​IMG]Với các bác cho em hỏi nhỏ! E up hình từ photobucket rồi lấy link dẫn hình qua đây được không ạ? Mà sao em up hình lên không thấy nó hiện ra gì cả? :(

...
    Nguyễn Tất ThắngThiên Ma thích bài viết này.
  2. thunderlion95

thunderlion95 Thành viên cấp 3

hình này mục đích để làm gì vậy bạn?? Màu đẹp đấy! ^^
  3. khang0238

khang0238 Thành viên cấp 2

up xong rồi có hiện chứ, mạng lỗi hay gì thôi, bạn F5 lại sẽ hiện ra link có thể chèn vào diễn đàn được! mình cũng chèn từ photobucket qua đây kaka
    Mil Mèo Kon thích bài viết này
  4. Mil Mèo Kon

Mil Mèo Kon Thành viên cấp 2

thunderlion95 tks bạn nhìu ^^! Tại đang buồn về friendship nên làm pic này (Bạn bè thân nhau cả cấp 2, giờ lên cấp 3, mỗi đứa một ngả, ai cũng bận việc học riết rồi giờ cứ coi nhau như người lạ. :( bạn góp ý giúp hình là là được nhất vậy? :(
    khang0238 ồ cảm ơn bạn nha :D
    khang0238 thích bài viết này
  5. thunderlion95

thunderlion95 Thành viên cấp 3

Mà bạn tẩy lông mặt bằng gì thế?? Mịn phết!
  6. Mil Mèo Kon

:)) Dự là bằng cái này có vẻ khá là khả quan :-?
    Giỡn thui :P Tại mình hơi cầu toàn nên làm hơi kĩ: điều đương nhiên là sử dụng Clone stamp ngoài ra còn thêm Path tool nữa :D
  7. chungkool

chungkool Thành viên cấp 1

nét :v
  8. Hà Bơ

Hà Bơ Thành viên cấp 2

Cá nhân mình thích 2 & 3 :D Nhưng lần sau đừng có "des" nữa. Des là cái gì :-"
  9. phucphamh

phucphamh Thành viên cấp 4

Dự chữ "Des" có phải là "Desperate" không hả Bro !hehe.
  10. Mil Mèo Kon

Design :-? Lúc thì mình hiểu nó describe! Cũng chẳng rõ Mình nghĩ thế thấy nhiều người viết tắt lắm tưởng từ viết tắt chứ :D
    Cảm ơn bạn đã nhắc nhở nha ^^ Mình sẽ sửa đổi :D
  11. Mil Mèo Kon

12. kevinhuynh12

kevinhuynh12 Banned

pick 1 đẹp nhất. Vừa có ý nghĩa của kỷ niệm
  13. Mil Mèo Kon

kevinhuynh12 tks bạn :D mình cũng tâm đắc nhất pic 1 :D
    kevinhuynh12 thích bài viết này
Từ khóa: