Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Tập tành Photoshop - ảnh chuyến đi Thung Nai + Thủy điện Hòa Bình (lừa tình thui)

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi ssbella, 15/4/13.

Lượt xem: 2,556

1. ssbella Mới đăng kí

Chào mọi người!

Sau 1 bài làm quen mình đã bẵng đi một thời gian khá dài, tuy không có up thêm bài mới nào nhưng mình vẫn thường xuyên ghé thăm forum :D

Vừa rùi trường mình có tổ chức chuyến đi chơi Thung Nai, thằng bạn cũng đang tập chụp ảnh (không nhớ máy gì), có khá nhiều tấm rực rỡ, mình lén lấy vài tấm thấy chưa ưng ý sửa lại, mọi người góp ý hoặc thử chỉnh theo ý mình xem sao nhé! ^o^~

+++ kèm theo ảnh sửa mình cũng đăng luôn ảnh gốc, tuy nhiên ảnh gốc mình có cũng không phải là file gốc vì chưa lấy được :P

;)

...
    vanchuadung thích bài viết này
  2. vanchuadung

vanchuadung Mới đăng kí

cái bức ảnh đầu tiên trông đẹp :D
  3. Amanda Ramona Lavigne

Amanda Ramona Lavigne Mới đăng kí

>:D< Thích 2 bức đầu
  4. Chjcken_King

Chjcken_King Thành viên cấp 1

Pic đầu mình nghĩ bạn nên nắn bóp một tí với cái chân thì nó sẽ đẹp hơn nhiều đấy :x. Thik pik 2 rất nhẹ nhàng :">
  5. ssbella

ssbella Mới đăng kí

=)) mình ko thích động đến mẫu! cứ để tự nhiên thui!

"đùi to chân ngắn, mới là chân em!" ;)
  6. thanhlong_1910

thanhlong_1910 Thành viên cấp 2

Bức ảnh đầu tiên ẩn tượng, cơ mà lúc chưa PTS lại trông đẹp hơn đó :D
    Amanda Ramona Lavigne thích bài viết này
  7. thanhluan

thanhluan Thành viên cấp 4

stock của bạn đẹp hơn đó.
    pic 1 thêm text là ổn,
    pic 2 bỏ cái hiệu ứng ảnh sáng ở góc trái thì đẹp hơn,
    pic 3 thì chỉ thấy da mẫu bị vàng hơn.
    pic 4 thì fail toàn tập, nhìn như blend kinh dị ấy, ảnh bị bẩn, ám màu...
    p/s: Thấy TT là Thung Nai với Hòa Bình mà ảnh thì chả thấy thung với hòa đâu :))
  8. Binky92

Binky92 Thành viên cấp 1

Thấy có pic 1 là đẹp ^_^.Mà bạn này học BachKhoa -Aptech thì phải:-?
  9. Tiny Stone

Tiny Stone Thành viên cấp 1

BachKhoa aptech rùi =))
  10. ssbella

ssbella Mới đăng kí

Hơ...sao biết hay vậy???
  11. buctrongnguoi

buctrongnguoi Thành viên cấp 4

Nói chung thì chủ thớt đến với mình.chúng ta làm quen và giúp đỡ nhau trong việc sửa ảnh nào, :D

Ủng hộ diễn đàn