Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Tập tành pts :D

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi NgôĐồng, 3/8/12.

Lượt xem: 2,457

1. NgôĐồng Mới đăng kí

1 tối rảnh rỗi mang ra nghịch :D

2 ảnh gốc đây :D [​IMG][​IMG]

...
    Lãng Tử Gió, Mai đen, Thủy Ziry2 người khác thích bài viết này.
  2. Valentino102a4

Valentino102a4 Thành viên cấp 2

mình biết bác này trên fb nè :)) hồi trước bác có cái cover giả lại giao diện cũ của fb rất kết nhé
    NgôĐồng thích bài viết này
  3. NgôĐồng

NgôĐồng Mới đăng kí

Hồi đấy đua đòi ấy mà :D
  4. Valentino102a4

Valentino102a4 Thành viên cấp 2

hồi đấy mình cũng lôi về định vọc theo nhưng mà k biết font gì nên đành tắc tịt =))
  5. NightS

NightS Thành viên cấp 1

ghép tripod vào sợ quá :D, nice pic!
  6. Đạt Xitroo

Đạt Xitroo Thành viên cấp 2

Bác đi chụp cái j đấy :D mà ở đâu có cái hồ nhìn hay thế :P
  7. NgôĐồng

NgôĐồng Mới đăng kí

Mình đi chụp cho đôi bạn buổi đấy :D, 2 ảnh này do 1 bạn khác chụp đấy, cái này là 1 góc chỗ bãi đá sông hồng hhe
  8. Đạt Xitroo

Bãi đá sông hồng mình ra đấy rồi mà chưa ra cái chỗ này , hôm nào đi cho mình đi với . giao lưu tí :">
  9. NgôĐồng

NgôĐồng Mới đăng kí

bạn cứ tới đó rồi ra chỗ nào mà nuôi ngỗng ý :D, mình lười tới đấy lần nữa lắm =.="
  10. Đạt Xitroo

Ukm để lúc nào rủ đứa bạn lên đấy chụp choẹt , canon bạn cầm là EOS j đấy 40d ah ?
  11. NgôĐồng

NgôĐồng Mới đăng kí

đâu 450d đấy he :), giờ đổi sang nikon roài hôm đấy cũng là buổi chụp cuối luôn :D
  12. Đạt Xitroo

Vậy àh , t cũng có con 30D mà dạo này hok có tg đi chơi nên ít chụp , tưởng bạn hay đi thì hôm nào cũng sáng tác tí cho vui :x

Ủng hộ diễn đàn