Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Tập tành thiết kế web, mong mọi người góp ý.

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi loinguyendinh, 1/10/14.

Lượt xem: 1,968

1. loinguyendinh Mới đăng kí

Hi mọi người.
    Em đang tập tành thiết kế web. Đây là sản phẩm đầu tay của em. Mong mọi người góp ý ạ :D

...
  2. MidsideElite

MidsideElite Thành viên cấp 2

Bạn nên bỏ mấy cái social share ở từng bài đi, nên để vào từng single post thì dễ nhìn hơn.
    loinguyendinhhuynhtoan.it thích bài viết này.
  3. huynhtoan.it

huynhtoan.it Thành viên cấp 2

đồng ý kiến #2

Bổ sung nếu là truyện tranh thì single post nên để tràn ra hoặc cho vào giữa. Dễ đọc hơn
    Màu sắc hơi nhàm chán cho trang truyện. K cần phải nổi nhưng nên sạch hơn tý
    loinguyendinh thích bài viết này
  4. kuteboy_195

kuteboy_195 Thành viên cấp 2

Để hấp dẫn hơn cho một trang truyện thì theo mình màu đó ko nổi bật,nó ảm đạm quá.Cách chia khung như vậy theo mình là ko ổn.Bạn tham khảo một số trang đọc truyện trực tuyến,phần chia khung,bố cục và các mục rất đẹp và gọn
  5. chim sau be nho

chim sau be nho Thành viên cấp 1

:D. ko có gì để nhận xét ^^
    Cứ tập tiếp... ntn vẫn chưa được tốt nghiệp khóa tập đâu =))

Ủng hộ diễn đàn