Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Tập thể hình không chụp được ảnh?

Chủ đề thuộc danh mục 'Chuyện trò linh tinh' được đăng bởi nguyenhuy.photos, 19/6/13.

Lượt xem: 2,727

1. Dạo này em bận rộn nên không có thời gian chạy bộ như trước thấy trong người yếu quá. Định đăng ký 1 lớp thể hình để lấy lại công lực. Rủ ông bạn đồng nghiệp đi cho vui thì nó giãy nảy lên bảo:
    - Ngu thế! Tập thể hình xong tay to không chụp được ảnh đâu, cầm máy ảnh nó nhẹ đi mất cảm giác ngay.
    Em bảo:
    - Mày gay à?
    Nó đáp:
    - Tao gầy thế này là để chụp ảnh, hy sinh vì nghệ thuật chứ không phải do bắt chiếc bọn đĩ nam Hàn Xẻng.
    Nó còn dẫn chứng cho em 1 thân hình cò hương của Eric Johanson thì phải, bảo ông này giỏi vì cảm giác máy tốt do người nhẹ, tay bé. Nghe cũng có lý vì ngày xưa mình trong đội tuyển bóng bàn, cô giáo thể dục cũng không cho chơi bóng truyền với bóng rổ vì sợ hỏng tay không chơi được bóng bàn nữa.
    Nhưng nhìn vào cách ăn mặc kiểu "mặc quần da rồi mặc áo com-lê, bó sát vào chim nhìn thấy mà ghê" của nó (trích "Hà Nội sao?") thì em không tin nó tý nào.
    Có anh em nào cùng hội nhiếp ảnh mà đi tập thể hình cho em ý kiến với. Yếu quá muốn đi tập mà sợ phí tiền.

...
  2. Thành Lộc

Thành Lộc Thành viên cấp 3

Chủ yếu là do bác thôi... Bác có đam mê thì cỡ nào chả bắn được...
    Chắc thằng bợn bác đùa thôi... Cứ tập đi... 8-}
    nguyenhuy.photos thích bài viết này
  3. hakhanhbk2008

hakhanhbk2008 Thành viên cấp 2

Ng què ng cụt ng ta đam mê ng ta còn có cách chụp đc ra những bức ảnh đẹp chứ đừng nói đến ng khỏe mạnh, nhiếp ảnh vận dụng đầu óc và sự sáng tạo, đúc rút dần qua tập luyện,càng khỏe mới càng có sức sáng tạo chứ,vở vấn cái lý thuyết tập thể hình ko chụp đc ảnh
  4. Eminem

Eminem Cựu quản trị

Nhảm nhí :))
    Tập đê, chụp tẹt.
    An Thị Gì Gì Đấynguyenhuy.photos thích bài viết này.
  5. ryo.uit

ryo.uit Thành viên cấp 2

Bạn bác đùa thôi chứ càng khỏe càng có sức đi, các chụp được nhiều chứ :D
  6. Mèo Mun Đi Hia

Mèo Mun Đi Hia Thành viên cấp 2

nước ngoài nó cơ bắp thế mà vẫn cầm máy ảnh chụp hoài mà o.O
  7. Tâm Hà

Tâm Hà Thành viên cấp 5

Đúng nhảm..... tớ vẫn chụp đều
  8. Thank các bác! Đi đăng ký thôi :D
  9. Long Khánh

Long Khánh Thành viên cấp 2

Bác ở đâu ? Đi tập chung cho vui :)
  10. phucphamh

phucphamh Thành viên cấp 4

Ý bạn bác nói, bác tập khoẻ quá ấn cái nút máy chụp hình xuống mạnh quá hư máy, hết chụp ấy mà :))
  11. thanhluan

thanhluan Thành viên cấp 4

tập thể hình, khỏe người, Tay to - Không chụp được ảnh =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) Dạ này nhiều trò hay đáo để :v
    Có khi các cầu thủ bóng đá cũng phải hạn chế tập thể lực không thì sút bóng mạnh quá bay ra khỏi sân :))
    nguyenhuy.photosTâm Hà thích bài viết này.
  12. Long Khánh Làng quốc tế Thăng Long bác, vừa về xong :D
    Long Khánh thích bài viết này

Ủng hộ diễn đàn