Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

TEST lens tamron 90mm F2.8/macro for canon

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận' được đăng bởi kevin198788, 18/1/13.

Lượt xem: 3,314

1. kevin198788 Thành viên cấp 2

TEST LENS TAMRON 90mm F2.8/macro
    về màu sắc, tỏ ra rất ổn trên body 5D mark II , tuy nhiên độ nét chưa được ưng ý cho lắm, nhưng cũng có thể chấp nhận :) ( có lẽ mình test trong điều kiện thiếu sáng )
    - nhược điểm : bắt nét chậm , khi lấy nét rất ồn ào :)) cứ như robot khởi động, nên không thích hợp lắm cho chụp macro côn trùng , vốn cần sự yên tĩnh tránh làm hoảng sợ mẫu
    - Đánh giá chung thì đây là một con lens khá hay cho bạn nào thích chụp macro hoa cỏ và tĩnh vật chi tiết , mô hình
    Chân dung em nó :)

TEST :

...
  2. hiulatui

hiulatui Thành viên cấp 2

ko có bức test macro hoa lá côn trùng gì hả bác? :D
  3. HSP

HSP Thành viên cấp 4

bác test lens mà chả thấy có tấm hình em nó chụp mà toàn thấy show thiết với chả bị :v :v
    tonytengteng thích bài viết này
  4. kevin198788

kevin198788 Thành viên cấp 2

:Dsr các bác nha ...vì mới lấy con lens này về nên e cũng chưa đi chụp được ...mai e sẽ post ảnh chụp được từ em nó lên :) thank các bác
    HSP thích bài viết này
  5. xuangiang1011

xuangiang1011 Thành viên cấp 5

Khoe lens + máy trá hình =.,=
    tonytengtengkevin198788 thích bài viết này.
  6. KoD_11094

KoD_11094 Thành viên cấp 1

chả thấy macro đâu cả :|
  7. Ku Sang

Ku Sang Thành viên cấp 4

:-w làm em bỏ lỡ chén cơm
  8. tonytengteng

tonytengteng Thành viên cấp 1

đồng ý. chả có j.
  9. Key Te

Key Te Thành viên cấp 1

90 thấy vẫn hơi out viền tí..