Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Text tâm trạng

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi Lã Duy Tùng, 10/11/13.

Lượt xem: 6,184

1. Lã Duy Tùng Thành viên cấp 2

Lần đầu em làm thể loại như này,cũng cố nghiền ngẫm typo và cách tạo dựng text nhưng chỉ làm được đơn giản thế thôi. Các bác nhận xét giúp em để lần sau em làm tốt hơn.
    1.[​IMG]
    2.[​IMG]
    3.
    4.

...
    0934754122, khanhdu1994id, FMP6 người khác thích bài viết này.
  2. Khắc Quang

Khắc Quang Mới đăng kí

Đẹp quá bạn ơi.viết tut hướng dấn đi :D
    Lã Duy Tùng thích bài viết này
  3. caphesua46

caphesua46 Banned

4. Gà Con Lạc Mẹ

Gà Con Lạc Mẹ Thành viên cấp 3

thớt cho xin cái font #2 cái
    FMP thích bài viết này
  5. Lã Duy Tùng

Lã Duy Tùng Thành viên cấp 2

Khắc Quang : Mình làm theo tâm trạng nên cũng khó để viết ra thành câu chữ lắm :D , bạn cứ down mấy tấm hình về để trong kho đi,xong khi nào buồn buồn thì lôi ra nghịch,chịu khó xem nhiều tác phẩm text,typo xem cách ngta bày trí,bố cục giao diện thế nào rồi tự chế biến thành tác phẩm của mình thôi ^^ chúc bạn tạo được 1 phong cách riêng
    Gà Con Lạc Mẹ : Mình làm lâu rồi nên cũng không nhớ rõ lắm,tại ghost lại win nên font mình để trong kho hết ,nhưng mình nhớ nó nằm trong mục "Argentina Lian Types" bạn chịu khó tra Google giúp mình nhé,có rất nhiều font đẹp cho bạn chọn trong đó. File .rar tầm 12MB thôi
    FMP thích bài viết này
  6. nntam2013

nntam2013 Mới đăng kí

Đẹp quá bạn ơi :D mà bạn cho mình xin link background được không? Mình kiếm hoài không ra :D
  7. nhockutedakto

nhockutedakto Thành viên cấp 1

quá đẹp ^^
  8. haitrinh

haitrinh Mới đăng kí

9. Ninh_ghoster

Ninh_ghoster Thành viên cấp 1

đẹp đấy thớt
  10. atcgialai

atcgialai Thành viên cấp 2

Đẹp quá bạn ơi!
    Bạn cho mình xin 2 font ở pic 1 và font ở pic 3 nha! tks bạn!
  11. Lã Duy Tùng

Lã Duy Tùng Thành viên cấp 2

Các bạn muốn xin Font thì vào trang web http://font.vietdesigner.net/ hoặc Google tìm UTM Fonts để tải nguyên bộ luôn nhé,toàn font đẹp trong đó đó
    nntam2013 : mình còn 3 cái này,còn bạn muốn tìm thêm thì có thể vào các kho stock lớn tìm từ khóa Bokeh và enjoy nhé :)
    atcgialai thích bài viết này

Ủng hộ diễn đàn