Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Thắc Mắc] không hiểu phông chữ bị sao nữa các bác ạ ?

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Tư vấn về tin học, máy tính' được đăng bởi tigon, 31/5/14.

Lượt xem: 2,336

1. tigon Thành viên cấp 1

Các bác cho em hỏi ? không hiểu vì lý do nào mà font của em nó như này đây :(( Nhìn rất khó chịu
    Bác nào biết giúp e !
    - Hậu Tạ bộ ảnh đẹp luôn <:-P
    HMQhl59.jpg bVl0DwC.jpg

...
  2. huysony

huysony Thành viên cấp 1

Bạn xem thử font chữ đó là tên là gì, sau đó vào C/windows/font tìm đến font chữ đó delete nó đi. Lưu ý: tắt fb rồi mở lại nhé. Chỉ biết có cách đó thôi :-?
  3. tigon

tigon Thành viên cấp 1

cảm ơn huysony nhưng mình không sao tìm được font đó :(( có cách nào tìm font đó giúp mình với
  4. thereaperl

thereaperl Mới đăng kí

Bạn bị lỗi này cho nguyên hệ thống hay chỉ mình trình duyệt thôi?
  5. tigon

tigon Thành viên cấp 1

mình chỉ lỗi trên trình duyệt thôi thereaperl đã thử dùng chore và crom đều như nhau
  6. thereaperl

thereaperl Mới đăng kí

Ủa, nếu là trình duyệt thì bạn cứ vào option chỉnh lại cái font mặc định là được mà.
  7. xuantruongpro

xuantruongpro Thành viên cấp 2

Ủng hộ diễn đàn