Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Thắc mắc nho nhỏ] Lần đầu tiên chụp mẫu

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận' được đăng bởi Phan Tấn Thiện, 25/3/15.

Lượt xem: 2,028

1. Phan Tấn Thiện Mới đăng kí

Chào các bác :3 Chuyện là tuần sau em đi chụp mẫu các bác ạ. Đây là lần đầu tiên em đi chụp ảnh thuê cho ng ta cũng là lần đầu tiên em chụp mẫu mà cũng là lần đầu tiên em chụp sexy ạ 8-} Các bác có kinh nghiệm gì không chia sẻ cho em với :-bd em xin chân thành cảm ơn :D

...
  2. Galaxy Paint

Galaxy Paint Thành viên cấp 1

#2 khuyên bạn : Mặc hoặc mua loại Sịp tốt nhất !
    vietfro1 thích bài viết này
  3. Phạm Hữu Dư

Phạm Hữu Dư phamhuudu.com Ban quản trị

Cái gì cũng lần đầu tiên thế mà cũng có người thuê chụp, hay thật!
    ArtBK Trần Sángw32bigbang thích bài viết này.
  4. thaituan_boy_dt

thaituan_boy_dt Thành viên vui tính

Chụp Nude nghệ thuật hay là chụp sexy. Chụp Nude nghệ thuật thì khó đấy, chủ đề chụp là gì? có ý tường chưa, lần đầu tốt nhất là rủ thêm người đi chụp để tránh tình trạng súp bơ xơi con cái người ta nhé.
    chụp sexy thì dễ đấy cứ trọng tâm mà chụp :)
    dabeomoon thích bài viết này
  5. Inofear

Inofear Thành viên cấp 1

Lời khuyên là tranh thủ chụp hết các kiểu theo ý muốn của bạn, chụp thật nhiều những kiểu bạn muốn thử nghiệm đi vì sau lần đầu đó thì ko còn nhiều cơ hội để thử nghiệm nữa đâu :D Nói chung là tẹt ga đi, nếu đc thì xử bậy model chụp nude luôn
  6. PhucNguyen736

PhucNguyen736 Thành viên cấp 2

đề nghị model báo cáo rõ ràng với người yêu hoặc chồng để tránh tình trạng bị wính oan mạng
    mà model nam thì không sao :))
  7. Phan Tấn Thiện

Phan Tấn Thiện Mới đăng kí

#3. em cũng đã tập chụp nhiều rồi bác ạ, nhưng chụp cảnh là chủ yếu hoặc chụp nhóm bạn thôi. lần đầu chụp nên nếu khách không vừa ý thì em không lấy tiền ạ.

#4. chụp sexy bác ạ. chị ấy nói chụp kỉ niệm. em chỉ pk nhiu đó thôi:D
  8. phuongthustudio

phuongthustudio Thành viên cấp 5

:3 chị ý tên Thảo phải không ạ
  9. nguyenhoang_it

nguyenhoang_it Thành viên cấp 1

36 tư thế chụp bác cứ bấm là ok
  10. clone_clone_clone_ver1

clone_clone_clone_ver1 Thành viên cấp 1

tôi nghĩ bạn nên khoả thân để chụp, như thế thì mẫu và mình mới hiểu nhau đc :)))
  11. slide_up

slide_up Banned

Sao lần đầu tiên mà bác được người ta kêu đi chụp hay vậy? Coi chừng bác bị lừa trấn lột thì khổ đó bác, cẩn thận nhé. Em thì không chụp thể loại này vì sợ mang tiếng lắm :(

Ủng hộ diễn đàn