Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Thắc mắc về lỗi Photoshop CS3. Không thể mở photoshop

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi Pain_Killer, 26/1/13.

Lượt xem: 6,164

1. Pain_Killer Mới đăng kí

Chào các a.c,
    Vấn đề là thế này: Hôm qua,em vừa mới mở photoshop cs3 design như thường lệ. Nó vẫn không hề bị lỗi
    Nhưng hôm nay,khi em click icon Ps thì nó hiện ra thế này khoảng 2s

Rồi tự tắt ngúm đi
    Có ai biết lỗi này là gì và Cách chữa lỗi không ạ

...
  2. Hẻo Hóm Hĩnh

Hẻo Hóm Hĩnh Thầm lặng like

A ! Hôm nay hẻo cũng bị như này ! :v :v
    Nhưng của hẻo thì nó vẫn load xong sau đó ..vụt tắt 8->
  3. heoyeups

heoyeups Mới đăng kí

Của mình cũng bị vậy x_xh ko biết làm sao
  4. Shiho KyuMin

Shiho KyuMin Thành viên cấp 1

Xoá đi và download bản mới về đi bạn. Mình đang dùng CS6, không có vấn đề gì cả :D Còn nếu bạn quen và vẫn thích dùng CS3 thì cũng cứ xoá đi rồi down lại :3 Thường nếu gặp vấn đề này mình chẳng thấy nó tự hết bao giờ cả, toàn bị một lần là bị luôn thôi, coi như hỏng @.@
  5. Heo êuz Mèo

Heo êuz Mèo Mới đăng kí

Nếu k hiện ra bảng điều khiển có thể bạn đã ấn nhầm vào tab,nếu muốn hiện ra bạn chỉ cần nhấn 2 lần tab là đc .Còn mấy có layers,styles,vv...k hiện ra thì bạn chỉ cần vào Window=>chọn layers và mấy thứ bạn cần .Chúc bạn may mắn :)
  6. hà woong

hà woong Mới đăng kí

down lại cũng bị thế ah2
  7. Sát Thủ VietDesigner

Sát Thủ VietDesigner Thành viên cấp 2

theo mình thì bạn nên nâng cấp bản cao hơn xem có hết lỗi ko
    có thể là do lỗi của hệ thống dẫn đến PTS của bạn bị lỗi, cài lại hình như cũng thế
    (mình bị 1 lần, lúc đó ngu ấn nút recovery windows thế là đi toi tất cả dữ liệu)
    cs5 hoặc 6 mình thấy dùng tốt :)
    Boofuky9x thích bài viết này
  8. namiushi

namiushi Mới đăng kí

mình ko mở đc giống pạn zậy
  9. Bi Yeol

Bi Yeol Mới đăng kí

tớ cũng bị như bạn mở ra khoảng 3s rồi tắt rụp lun đã thử down đi down lại rồi nhưng không được tớ cx thử down cs5 nhưng cũn không được
  10. pezun

pezun Mới đăng kí

Mìh kq z . Các bn cài Cs2 í
  11. Hẻo Hóm Hĩnh

Hẻo Hóm Hĩnh Thầm lặng like

Chuột phải vào pts chọn Run as administrator :3 :3
  12. PyNKiller

PyNKiller Mới đăng kí

Có ai có link down PTS CS3 không ạ? Cho em xin được không? :'((
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn