Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Thắc mắc về thẻ SanDisk Extreme 200x 8GB Class 10

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận' được đăng bởi Thắng, 9/8/13.

Lượt xem: 2,704

1. Thắng Thành viên cấp 1

Mình nhờ các bác chỉ dùm: Với 30 MB/s tốc độ ghi theo nhà sản xuất đưa ra thì lúc quay film HD còn bị lỗi "recording has been stopped automatically" không hoặc nếu quay thì sẽ được bao lâu. Giá của thẻ này cũng rẻ, tầm 250k bảo hành 5 năm. Mình dùng Canon 60D.

SanDisk Extreme 200x 8GB Class 10 SDHC Flash Memory Card

Còn có 1 loại nũa là trancsend 8 GB class 10 mà tốc độ ghi chỉ có 12 MB/s, mình nghĩ chắc không quay video Full HD được.

Mình không đề cập đến những cái sandisk khác có tốc độ cao hơn như 45 MB/s, 90 MB/s vì nhu cầu của mình không cần thiết phải dùng những loại đó. :)

Có bác nào xài rồi review mình với :D.

Cảm ơn các bác nhiều.

...
  2. shane

shane Thành viên cấp 2

e thì k rành về thẻ nhớ này ... chắc k ảnh hưởng gì nhỉ :3 :3 ah` bác mua thẻ bị mắc rồi ợ
  3. Thắng

Thắng Thành viên cấp 1

bác có chỗ nào rẻ hơn à chỉ e với :D.
  4. shane

shane Thành viên cấp 2

mình mua có 200k thôi ...
    mình mua ở Khánh Long ;))
    hay tại người quen mua giúp nhỉ :3 :3
    Thắng thích bài viết này
  5. Thắng

Thắng Thành viên cấp 1

rẻ quá :D. Mà bạn dùng thẻ đó để làm gì?? :-s