Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Thắc mắc về trang freelancer.com

Chủ đề thuộc danh mục 'Facebook, Youtube - Và mạng xã hội khác' được đăng bởi Hutaz Nguyễn, 21/2/14.

Lượt xem: 2,665

1. Hutaz Nguyễn Thành viên cấp 2

Tình hình là như thế này ạ, em định kiếm việc gì làm online kiếm thêm tiền, tình cờ lang thang facebook thấy trang http://www.freelancer.com/ nên vào xem thử, thấy cũng hay hay và ok nên định làm. Nhưng trước tiên em xin hỏi mấy anh chị trong đây cho chắc và cho em biết cách thức hoạt động, làm việc như thế nào ạ ??? Liệu trang này có ổn không ???

P/s: em mới bước vào con đường kiếm tiền online nên chưa rành mấy vụ này lắm :-/ Xin chỉ giáo thêm !!!

...
  2. BK201

BK201 Mới đăng kí

có trang vnfreelance.com này tìm hiểu trước thử. Mình hồi đó hay đọc mấy trang tiếng việt để hiểu rõ hơn
    Hutaz Nguyễn thích bài viết này
  3. Hutaz Nguyễn

Hutaz Nguyễn Thành viên cấp 2

cảm ơn bạn, để mình xem thử :)

Ủng hộ diễn đàn