Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Tham khảo + nhờ vả về logo website

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi Le Xuan Tien, 8/6/15.

Lượt xem: 1,832

1. Le Xuan Tien Mới đăng kí

Hiện tại thì mình có làm 1 project của trường, tên website là Office Rental Service. Vì muốn cho sinh động nên thiết kế 1 cái logo.
    Hiện đã vẽ 1 cái, nói chung ý tưởng là thế, nhưng khi thu nhỏ lại thì nhìn ko đẹp lắm. Vì thế nên xin tham khảo ý kiến mọi người nên sửa như thế nào. Nếu được thì fix dùm mình luôn thanks nhiều :)

...
  2. Gia Phú

Gia Phú Thành viên cấp 4

Logo của bạn nó không có liên kết và nhìn rối mắt, theo kinh nghiệm mình thì logoweb thì nên đơn giản thôi, bởi vì thường là nơi đặt nó không được rộng và bé nên nếu logo mà nhiều chi tiết quá thì không được đẹp, hơn thế nó không nổi bậc, nếu bác có nhu cầu thì lh mình giaphu.pec@gmail.com, mình lấy giá bèo cái card thôi ;)
  3. Hà zz

Hà zz Mới đăng kí

Bỏ chữ R hoặc Chữ S đi là Đẹp roài
  4. thunderlion95

thunderlion95 Thành viên cấp 3

Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn