Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Tham khảo] Sóng tình

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi frappuccino, 3/11/12.

Lượt xem: 2,539

1. frappuccino Mới đăng kí

Các bạn góp ý gạch đá nhiệt tình nha để mình tiến bộ. Ảnh để tặng cho bạn nhân dịp sinh nhật nên các cao thủ cứ phang thoải mái để e có tấm hình đẹp. Đây là ảnh stock

...
    Capri Winter thích bài viết này
  2. HSP

HSP Thành viên cấp 4

:)) tình chả thấy đâu chỉ có chảo với mông =))
    vietcuong_910 thích bài viết này
  3. chipxinh2310

chipxinh2310 Thành viên cấp 4

Cơ bản là mình thấy cũng ổn rùi bạn ợ :v :v
  4. xuangiang1011

xuangiang1011 Thành viên cấp 5

Sinh nhật ý nghĩa ghê, thấy mỗi mông [​IMG]
  5. frappuccino

frappuccino Mới đăng kí

Mẫu hơi mập mạp nhưng dễ thương nên tớ ko muốn bóp lại cho eo ọt mất đi cái đặc trưng :))
  6. pitlamgi

pitlamgi Banned

Nhìn mờ hơn thôi :))
  7. frappuccino

frappuccino Mới đăng kí

Chắc do chỉnh da quá đà :"> Thank kiu bạn
  8. vietcuong_910

vietcuong_910 Thành viên cấp 3

Mình chưa biết phải tập trung vào đâu khi nhìn pic của bạn, chắc phải thêm ít blur vs gradient vào đây :)
  9. frappuccino

frappuccino Mới đăng kí

Nếu rảnh bạn có thể làm ví dụ cho mình tham khảo ko???? Thanks bạn đã góp ý
  10. Mèo Heo

Mèo Heo Admin Việt Font

Vẫn thích hình gốc hơn :|
  11. BEAT

BEAT Thành viên cấp 3

thà đừng xách đôi dép còn hơn :)). ảnh gốc đang nét sao bạn lại làm nó mờ đi thế
  12. hth02x1

hth02x1 Thành viên cấp 4

ko hiểu ý tưởng chủ thớt thể hiện gì ở bức ảnh này #:-s
  13. frappuccino

frappuccino Mới đăng kí

ảnh mờ là do mình chỉnh da hơi quá còn bức ảnh này mình có ý tưởng là cho nó hơi buồn 1 tí vì mới chia tay người iu :(( mình đang tính add text nhưng chưa làm để mọi ng nhận xét :D
  14. vietcuong_910

vietcuong_910 Thành viên cấp 3

Về cơ bản thì mình định làm như này, cơ mà làm vội kéo màu ko đc đẹp, chủ thớt thông cảm :|
  15. dinhbacvip

dinhbacvip Thành viên cấp 3

Mình thấy ánh sáng phần góc trên phải nhìn đẹp rồi đó..còn màu nước mình thích màu nước stock hơn :D

Ủng hộ diễn đàn