Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Thành khẩn nhờ vả] Cắt ghép nhạc, em đang rất cần để thi, mong các bác giúp đỡ :(

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về video' được đăng bởi Mil Mèo Kon, 7/10/13.

Lượt xem: 2,665

1. Mil Mèo Kon Thành viên cấp 2

Vì bài nó khá là liên tục, nên cắt dễ bị khựng lắm, mình làm rồi mà làm cả đêm luôn mà mãi chẳng ra thể thống gì, thành khẩn mong các bác giúp đỡ. Thứ sáu này mình thi rồi T.T *khóc giàn giụa* :((

Download nhạc tại đây!

Trong file có sẵn nhạc, lời bài hát:
    - "nhịp điệu (mạnh hơn fixed)": Nhạc cần được cắt
    - "Lời bài hát: Phần màu đen giữ lại, phần màu cam cần được cắt bớt

Cảm ơn các bác nhiều lắm lắm ^^

...
  2. kubeongay

kubeongay Thành viên cấp 2

Làm được nhưng bận quá với cả có vợ rồi nên không có hứng thể hiện như mấy anh mới nhớn! Bạn dùng mấy phần mềm cắt nhạc ấy thiếu gì. Có thể dùng adobe audition, premire cũng được, cắt và dùng audio trans giảm âm lượng tí là mượt mà.
  3. khang0238

khang0238 Thành viên cấp 2

inbox tui nè, mới nhớn nè
  4. Crz

Crz Thành viên cấp 3

paygate591 thích bài viết này
  5. Mil Mèo Kon

Mil Mèo Kon Thành viên cấp 2

Crz :( bác cắt sai ý em rồi :( Mà thôi cảm ơn bác! nhóm e tập quen khựng khựng r! Chắc không sao đâu ^^
    khang0238 hì cảm ơn bạn nha! mình làm được r ^^
    kubeongay nói như bác em chẳng phải "thành khẩn" lên đây nhờ vả là gì. Haiz! em không biết làm mà cũng là lần đầu nên rất tốn thời gian đối với một học sinh cấp 3 chạy show sáng trưa chiều tối ngoài đường! :( nhưng cũng cảm ơn bác nhờ bác em biết thêm nhiều phần mềm cắt ghép nhạc để hè mần :D
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn