Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Thanh lý sky A830S (có ảnh)

Chủ đề thuộc danh mục 'Rao bán bảng vẽ, máy ảnh và hàng công nghệ khác' được đăng bởi sarahha, 3/5/13.

Lượt xem: 3,997

1. sarahha Mới đăng kí

Mình cần bán em SKY A830s, máy màu trắng, máy mới 98%, gồm miếng ốp màu đen, nói chung máy đẹp, mới.
    - A830S máy nguyên zin, xài sóng sánh ổn định hơn 2 dòng L,K, 2 loa nên tránh tình trạng xài lâu dễ bị loa bé tí giống A830L.
    - Đang ở rom gốc, có tiếng việt, fix sms.. xài ổn định, pin tốt xài nghe gọi 2 ngày là bình thường. Máy gồm 1 tai nghe, 1 sạc , dây cáp và 1 ốp.
    MỌI CHỨC NĂNG ỔN ĐỊNH
    BAO TEST 1 tuần HOÀN TIỀN 100%
    Giá 4tr ( có thương lượng)
    Liên lạc với mình qua số điện thoại : 091.812.6792
    Nhà mình ở quận Ba Đình, gần hồ tây.

[​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG]

...
    pitlamgi thích bài viết này
  2. kenxn

kenxn Thành viên cấp 2

Con này dùng đc..Ghét mỗi dùng lâu máy nóng
  3. sarahha

sarahha Mới đăng kí

smartphone mà bạn. hầu như máy nào cũng nóng. nhưng con 830 này đỡ nóng hơn mấy con dòng 820,800,770...nói chung mình dùng k nóng mấy, cũng như ip5 mình chơi game hay lúc sạc cũng nóng như vậy
  4. MioDung

MioDung Thành viên cấp 3

máy đẹp đó :D cơ mà ko có tiền rồi :(........
  5. sarahha

sarahha Mới đăng kí

đổi đời dần dần đi bạn :D
  6. Tuấn Chảo

Tuấn Chảo Thành viên cấp 2

dòng này có 1 số em lỗi khá nhiều ...nhưng vẫn up cho bác chủ :x
  7. cnkhanh

cnkhanh Thành viên cấp 1

em này có lên dc 4.0 ko chủ thớt ơi
  8. nguyenthang.3301

nguyenthang.3301 Thành viên cấp 1

Trên vatgia bán có 4tr hơn xí mà đây đòi bán 4tr?
  9. Phạm Hiếu

Phạm Hiếu Thành viên cấp 3

góp tiền từ ngay bây giờ :)
  10. kienjx

kienjx Mới đăng kí

mua mới 4tr3 mà bạn thanh lý 4tr cơ à !
  11. thiemthan

thiemthan Thành viên cấp 2

Nếu bạn bán 2tr mình xuống múc luôn và ngay bây h =))
    Máy bạn mới 98% ko phải 99% chắc là có j đó ko ổn rùi ^^
    nhtra thích bài viết này
  12. sarahha

sarahha Mới đăng kí

Máy mình dùng mấy ngày rồi, thì 98% thôi chứ có phải mới mua hôm qua đâu bạn :(. 4tr có thương lượng. Máy ở chỗ khác bán 4tr3 nhưng mình nghĩ nó là hàng lắp ráp, số IM của nó không như trong máy đâu. SKy bây giờ nhiều hàng dựng lắm. kiểm tra k đúng IM thì nên cẩn thận các bạn ạ. Máy này lên được 4.1.2 nhé. Mình đã test thử vs con Sky 830L rồi. Con này mình bán là S. Dùng ổn định hơn con L ý. Chứ những con 800, 770, 810... hay lỗi linh tinh lắm.Nói chung máy này dùng được, ổn định nếu các bạn k up room linh tinh và hợp túi tiền với sinh viên.
  13. Steven C

Steven C Mới đăng kí

Chủ thớt đã bán hàng chưa vậy ?????? Máy đẹp quá :x
  14. quanghopx

quanghopx Thành viên cấp 1

tiếc quá mình mới mua cho thằng em a830K
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn