Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Thành viên mới ạ .. tập retouch

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi meomeo86, 22/7/12.

Lượt xem: 2,667

1. meomeo86 Mới đăng kí

mới đăng ký nick được 2p :D con em kêu làm cho đẹp lên .. mình nhìn cái nghĩa địa mà nản luôn ...

...
  2. mr_minh_269

mr_minh_269 Thành viên cấp 2

Bạn thay thế nghĩa địa bằng đồng cỏ nhìn cũng khá hay, nhưng vẫn hơi giả. Bạn thử thay thế đồng cỏ thành biển xanh xem thế nào nhé :)
    Nancy Mèomeomeo86 thích bài viết này.
  3. meomeo86

meomeo86 Mới đăng kí

cái này đồng cỏ với bầu trời ghép riêng nhau đấy ^^ con em nó mún úp fb khoe mới về quê nên mình kiếm đồng cỏ ghép vào :))
  4. Eminem

Eminem Cựu quản trị

Hay đấy, mình thấy đường cỏ hơi cong à ?nhưng em bạn chọn phong cảnh chụp thật là độc quá đi.
  5. meomeo86

meomeo86 Mới đăng kí

mình để cong để giống chụp wide lens :D nhưng mà ảnh bé nên nhìn k ra :D
  6. namdo_hy

namdo_hy Thành viên cấp 1

mình vẫn thích cái nghĩa địa hơn=))=))
    Nancy Mèo thích bài viết này
  7. meomeo86

meomeo86 Mới đăng kí

để nghĩa địa thì chất quá ... mẫu với back rất lệch tông =)))
  8. Night_Hawk

Night_Hawk Thành viên cấp 2

Tuy ghép ô với nền trời vẫn có thể nhận ra nếu để ý kỹ, nhưng mình thấy ghép thế này là cũng đẹp lắm rồi. :)
  9. Valentino102a4

Valentino102a4 Thành viên cấp 2

ghép vẫn chưa chuẩn lắm, chắc làm qua không xóa kĩ... và tia nắng không tự nhiên, bị đứt (góc phải trên)... khen ngợi về ý tưởng ghép hình
  10. Eminem

Eminem Cựu quản trị

ko lệch tông đâu, mẫu đẹp, cứ đâm đầu vào gái đẹp thì chỉ có ra nghĩa địa, rất hàm ý. :)) j/k
  11. lttung1197

lttung1197 Thành viên cấp 2

chỗ góc dưới bên trái gần cán dù sao ko xoá phần nghĩa địa còn lại luôn nhỉ :|
  12. th4nhco0l

th4nhco0l Thành viên cấp 2

đồng cỏ và model hơi lệch tông nên nhìn bị giả :-?
  13. meomeo86

meomeo86 Mới đăng kí

nó là con đường mà bác ^^! xóa làm gì
    lttung1197 thích bài viết này
  14. Trần Thành Lợi

Trần Thành Lợi Thành viên cấp 3

cây dù đẹp quá :D, ở chổ cây dù xóa quá tay nên nhìn giống outer glow màu trắng =))
  15. lttung1197

lttung1197 Thành viên cấp 2

cứ tưởng ảnh bị lỗi. nếu là đường thì cho tươi sáng lên chút nữa. để vậy nhìn sao sao í bạn à

Ủng hộ diễn đàn