Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Thảo luận về việc thay avatar cập nhật STT về biển đông

Chủ đề thuộc danh mục 'Chuyện trò linh tinh' được đăng bởi Markwing28, 9/5/14.

Lượt xem: 2,655

1. Markwing28 Mới đăng kí

Đây là 1 số ý kiến của mình về việc 1 số facebooker thay đổi avatar, cover, cập nhật trạng thái về biển đông.
    Mình thực sự không biết nói gì nhiều nhưng một số facebooker lại cho rằng hành động đó là hành động nhảm nhí, chém gió hay là anh hùng bàn phím .v.v.
    Xin nói thẳng luôn là hành động đó không bao giờ là nhảm nhí hay ahbp gì gì đó của các bạn nghĩ.
    Các bạn nói rằng chỉ là ahbp lúc gọi đi lính thì lại chạy đi trốn, lấy lí do lí trấu gì đấy để không phải đi lính.
    - Mình nói thật đó chỉ là thời bình. Hãy đặt sự việc theo đúng hoàn cảnh của nó.
    Nếu thời chiến mình chắc rằng không phải tuyển ma đa số sẽ tình nghuyện xông pha sống chết cùng đất nước.
    Việc thay avatar hay cover là hành động nhảm nhí ????
    Nhảm nhí á. Mình chỉ đưa ra 2 ví dụ đơn giản:
    1. Tại sao đánh nhau giữa 2 quân đoàn. thường hay có người cầm cờ, người đánh trống, và lính xông lên phải hét thật to???
    Việc này có cần mình giải thích không ?
    2. Tại sao đá bóng. Các cổ động viên lại ú uề gì cho điếc tai ? Ai chả biết chúng mày yêu bóng đá, ngồi im đi tao xem =))
    Việc này cũng chẳng cần mình giải thích đúng không ?
    Việc các bạn thể hiện lòng yêu nước như thế nào mình không quản. Nhưng xin các bản đừng mang cái khái niệm của mình áp đặt lên người khác.
    Facebook có trạng thái để cập nhật trạng thái của chính mình. Việc facebooker đặt avatar hay là đặt status thì có gì sai ????
    Thể hiện lòng yêu nước có gì sai??? Đừng CMT mấy câu nào là yêu nước sao không đi lính đi. Đánh nhau đ** đâu mà đi lính??? Hay là yêu nước cầm bom cầm mìn sang nhà nó đánh bom cảm tử mới là yêu nước của các bạn ???
    Lúc đánh nhau tình yêu nước sẽ rõ nhất. Hiện tại vui lòng đừng bình luận về việc thay avatar hay status gì cho mình nhờ. Ai thay ai đổi ai thay ai không đổi cũng được. Đó là quyền riêng tư. Mình thay mình update các stt liên quan đến biển đông. Các bạn thấy chướng mặt hay gì gì đấy thì cứ việc ẩn, unfriend, chặn tùy các bạn

...
    sharineganQuangTienHD thích bài viết này.
  2. Phạm Hữu Dư

Phạm Hữu Dư phamhuudu.com Ban quản trị

Topic của bạn thì liên quan quái gì đến Thủ thuật web mà đăng vào đây? Bàn chuyện linh tinh thì vào box CTLT giùm nhé!

Đáng lẽ là bạn bị ra đảo 3 ngày vì tội post bài sai box đấy, nhưng đang vui nên nhẹ nhàng move giúp bạn thôi :)
    sharineganQuangTienHD thích bài viết này.
  3. Markwing28

Markwing28 Mới đăng kí

Sr chắc mình bấm nhầm. Nãy xem cả box thủ thuật web nên post nhầm
  4. truonghuyen186

truonghuyen186 Thành viên cấp 2

@Phạm Hữu Dư anh lại ban ân xá hả ? :D có tin vui !
  5. sharinegan

sharinegan Thành viên cấp 4

Dạo này thấy nhiều bài đăng "liên quan" diễn đàn quá :))
  6. nguyenlamlll

nguyenlamlll Thành viên cấp 2

:)) Thế bạn vào xem tennis mà cổ vũ "ú uề" đi nhé... :)) hiểu hậu quả
    :v

Ủng hộ diễn đàn