Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Thảo luận] Về vụ offline chào đón noel của member Việt Designer

Chủ đề thuộc danh mục 'Offline - Workshop - Hội thảo của diễn đàn' được đăng bởi Phạm Hữu Dư, 11/12/12.

Tình trạng chủ đề:
Chủ đề đã bị khóa bình luận

Lượt xem: 11,801

1. Phạm Hữu Dư phamhuudu.com

Tình hình là lần offline mừng sinh nhật lần trước, các thành viên ở phía Nam có thống nhất là sẽ tổ chức offline chào đón giáng sinh! Và cũng còn không lâu nữa thì giáng sinh đến rồi, ban đầu mình dự tính là sẽ offline vào ngày 19 hay 20 gì đó! Nhưng thôi, quyết định cuối cùng sẽ là offline vào tối ngày 23 (dự kiến là ngày tận thế được lùi lại 2 ngày là ngày 23, ta off ngày 23 cho nó hoành tráng nhỉ :))) Nghĩa là off họp mặt vào tối Chủ nhật nhé.

23 cũng là thời điểm nhiều bạn đã thi xong rồi nên mình nghĩ ngày này sẽ rất thuận tiện cho các FA có được 1 ngày giáng sinh vui vẻ như bao couple khác :))

Và trước khi có thông báo chính thức về buổi offline (dự kiến cũng là 2 miền, miền Nam do mình đứng ra đại diện và miền Bắc do 1 bạn khác đại diện) thì mình muốn lập topic để thảo luận 1 số điều, để sau đó có thể đưa ra 1 form đăng ký đầy đủ nhất cho buổi offlien chào đón giáng sinh lần này :D

Đầu tiên là ở miền Nam, thời gian offline mình nghĩ là bắt đầu tụ tập từ lúc 6h tối là OK nhất nhỉ? Sau đó chơi bời đến khuya thì nhà ai nấy về là vừa! Nên tụ tập ở đâu để vui chơi chụp ảnh? Và tiếp đó là có nên làm 1 phát ăn nhậu chè chén không?

Và ở topic này mình cũng muốn confirm là bác nào ở ngoài Bắc sẽ đứng ra đại diện tổ chức off giáng sinh đây?

Hi vọng sẽ nhận được nhiều ý kiến đóng góp từ các bạn để mình có thể đưa ra form đăng ký và lên lịch chương trình đầy đủ và chuẩn xác nhất nhé ;)

...
    r0c0, cudyandem, LoveScorpius15118 người khác thích bài viết này.
  2. Eminem

Eminem Cựu quản trị

Em sẽ chắc sẽ đi off lần này. :) 22 thi xong 1 môn, 23 đi, 24 về chơi noel với ny. :like:[​IMG]Không tận thế được đâu, tuýp kem đánh răng của mình ghi hạn sử dụng là 2013 cơ.
  3. Liebestraum

Liebestraum Clone Stamp Talent

Tận thế xong chắc nhiều chỗ chơi lắm :D
    Versus thích bài viết này
  4. Versus

Versus Thành viên cấp 1

gạch 1 chân nào :D
  5. xuangiang1011

xuangiang1011 Thành viên cấp 5

Em cũng xác định là đi lần này. 22 ở nhà, 23 cũng ko đi đâu :v :v
  6. pingpoong

pingpoong Thành viên cấp 2

Lần này lại không đi được nữa rồi :(
  7. banbaonylong

banbaonylong Ko phải assmin

hóng
    Liebestraum, ao7892, Mezzazzy3 người khác thích bài viết này.
  8. xXLeOXx

xXLeOXx Mới đăng kí

Đóng tiền trước hay là sao đây a???
  9. Eminem

Eminem Cựu quản trị

Đi anh em mình bắt tay nhau phát. :))
  10. gake_tn

gake_tn Thành viên cấp 2

Em xin được đóng góp tí ý kiến nhé.
    + Offfline là phải có vui chơi hoành tráng. Hôm đó chủ yếu là vui chơi k bàn đến kiến thức chuyên môn.
    + Offline là phải nhậu cho máu.
    + Bác Dư nói chụp hình em đồng ý 2 tay vì chụp làm kỉ niệm vui chơi.
    + Offline không được dẫn "gấu" theo (toàn dân FA dẫn theo bị rù quến ráng chịu)
    + Em nghĩ 23 off xong anh em rũ nhau qua xóm Đạo xem lễ luôn theo em bik thì hôm đó đã hoàn thành xong mọi khâu chuẩn bị cho ngày Noel rồi chúng ta đi quậy rồi về.
    + Offline mong được có tất cả số đt của anh chị em trong 4rum để giao lưu. Hehe.
    +++ Cái này đặt biệt nhất vì tình hình là 4rum Nam nhiều hơn Nữ nên các bạn nữ đi off sẽ được ưu tiên hơn Nam các bạn Nam có bạn là Nữ thì dẫn theo cũng được tuyên dương (k phải "gấu" nhé) các ý kiến này chắc nhièu anh em đồng tình.
    Note: cái này chỉ dành cho ace miền Nam. Miền Bắc em k bik :x
    cudyandem, Mnettrucit92 thích bài viết này.
  11. Mèo Tít

Mèo Tít Thành viên cấp 1

yeuembn09 thích bài viết này
  12. Phạm Hữu Dư

Phạm Hữu Dư phamhuudu.com Ban quản trị

Off này là đi dạo phố phường, ko có off trong quán cafe nên ko có phần đóng tiền gì cả, cứ SHARE mà quât thôi :D

23 mà 8-| Ko phải 21 nhé!!
  13. xuangiang1011

xuangiang1011 Thành viên cấp 5

:like: Ôkê con dê nhóe :v :v
    Mình phải lái xe, ko nhậu :3 :3
    Hồng Sơn thích bài viết này
  14. trucit92

trucit92 Thành viên cấp 2

:( Miền trung F.A :-w
    Liebestraum, Mèo TítHồng Sơn thích bài viết này.
  15. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

E cá với ae là sau ngày 23/12 này người dân khắp thế giới ăn mừng cho xem =)). E thu xếp xem có đi đc ko. Muốn gặp mặt mấy thánh nhà ta mà ko có dịp =P~ :)
    trucit92 thích bài viết này
  16. BaoZ

BaoZ Thành viên cấp 2

Đả đảo đả đảo đả đảo ......... 19-20 đi
  17. Skymaster

Skymaster Thành viên cấp 1

24 là mình thi môn đầu tiên rồi, tính sao đây? Có thể off buổi 22 dc k?
  18. Phạm Hữu Dư

Thì sao nào? 22 ở nhà học bài đi rồi 23 ăn chơi phủ phê xả stress rồi sáng mai thi tinh thần sảng khoái :))

E là thời điểm này còn nhiều em nhỏ đang thi bác ơi :-<Quê bác ở Biên Hòa gần tịt mà, có gì lúc đó đèo e Hà Điệu theo off cũng tốt mà :))
    hà điệu thích bài viết này
  19. Sắc Hoa Tigôn

Sắc Hoa Tigôn Thành viên cấp 2

có đc chụp hình miễn phí hem? :))
  20. Phạm Hữu Dư

Đc dìm hàng hàng free 100% \m/
    Liebestraum, Mèo Tít, trucit921 người khác thích bài viết này.
Tình trạng chủ đề:
Chủ đề đã bị khóa bình luận

Ủng hộ diễn đàn