Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Thật Sự Đang Rất Rất Ức Chế Cài Vụ LR này

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về Lightroom' được đăng bởi tuyetthan200, 17/6/15.

Lượt xem: 3,568

1. tuyetthan200 Mới đăng kí

Tình hình là cực kỳ ức chế ..... khi nó hiện cái bản này là tức là cờ rắc ( Key regen) đã die ,mà nó die thì thôi , đằng này khi mình add key khác để , mà vào mất tất cả settting trước đó , ức chế nhất là mấy cái Preset mình đã kỳ công tạo ra , rồi sắp xếp thư mục cho gọn , cả ngàn cái chứ ko ít .... thì bay mất tiêu , rõ ràng là ức ko nói thành lời .... mình bị cái này N lần rồi , bây giờ ko chịu được nữa nhờ mấy bác chỉ giùm ợ .... Mình đang xài LR 5.7 mà Key nó cứ Die liên tục . Chỉnh sửa file Host trong system mà vẫn die !!!!

...
  2. Giun Đất

Giun Đất Thành viên cấp 2

Bác có sài bản Protable của Adobe nào ko.
  3. tuyetthan200

tuyetthan200 Mới đăng kí

Có mình có sài CS6 protable !!
  4. Giun Đất

Giun Đất Thành viên cấp 2

tuyetthan200 hihi. Bác xóa cái protable đi. Sài bản full ấy. Rồi cài lr lại. Em dính vài lần. Tởn.
  5. dabeomoon

dabeomoon Thành viên cấp 4

Cất công tạo Preset sao không tạo thư mục # Preset lưu ở đâu đó trong ổ cứng. Rồi lưu các file preset vào đấy nhỉ. Có cài lại N lần đi nữa thì vẫn còn đó.

Ủng hộ diễn đàn