Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Thay đổi nội dung và hình ảnh wordpress

Chủ đề thuộc danh mục 'WordPress' được đăng bởi louisgl, 25/6/15.

Lượt xem: 1,774

1. louisgl Mới đăng kí

Hiện tại em đã cài đặt và làm được đến bước này rồi, nhưng hiện tại ở phần này em không biết nên bắt đầu từ đâu và chỉnh sửa như thế nào, các anh chị có thể cho em bài hướng dẫn cụ thể được không ạ

...
  2. ojngboog

ojngboog Thành viên cấp 2

Không hiểu bạn muốn gì luôn. Nói rõ hơn đi.
  3. vietagain

vietagain Thành viên cấp 1

thachpham dot com thẳng tiến,xem hết loạt video hướng dẫn cơ bản :D
  4. cái này là edit bài viết thôi mà. bạn vào Posts> edit 1 bài viết rồi sau đó sửa lại nội dung và chèn lại ảnh trung featured image.
    Bạn vào: wordpress.taisao.vn để hỏi đáp các vấn đề liên quan tới wp nhé
    minhtamht thích bài viết này
  5. minhtamht

minhtamht Banned

nói chung bạn cần phải tìm hiểu qua về các chức năng trong wordpress và tìm hiểu các chức năng của theme thì bạn làm sẽ dễ hơn, hơn nữa câu hỏi của bạn nên cụ thể hơn mọi ngừoi sẽ tư vấn cho bạn dễ hơn
  6. -- Lê Văn Cường --

-- Lê Văn Cường -- Thành viên cấp 2

Vô page để add pade mới, vô post để add post mới.Vô app-->custom sửa lại theme cho hợp lý.app->menu sửa lại cái NAV....Còn nhiều lắm, bạn nghịch đi sai làm lại tầm 4h là biết cơ bản hết thôi.Còn trên nữa thì...Học tiếp he he

Ủng hộ diễn đàn