Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Thiên Chúa

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi stbilly88, 16/11/12.

?

Bạn thấy tone màu này thế nào. Bài viết này thế nào

1. Tone màu đẹp @@. Bài viết sến ( Củng thơ văn đấy chứ nhỉ, anh chàng có vẻ cô đơn đấy )

75.0%
  2. Màu xấu. Bài viết sit

25.0%
Được phép chọn nhiều kết quả khi vote.

Lượt xem: 2,350

1. stbilly88 Thành viên cấp 2

Mình không biết vì nguyên nhân gì mà chủ topic bị khóa thảo luận bài viết nhưng mình thấy bức ảnh đẹp quá nên củng giúp một tay
    Mình ấn tựơng về bức hình không phải vì Mod đẹp hay nhà thờ lộng lẫy nguy nga mà bởi vì nó là cả một chuyện tình của mình. Một anh chàng người lương đem lòng yêu một cô gái người Thiên Chúa nhưng vì duyên số không đến được với nhau nên dỡ giang cả một chuyện tình. Cứ mổi lần tiếng chuông nhà thờ ngân vang hay bài hát thánh ca nào đó cất lên, trong lòng mình lại nhớ người mình đả từng yêu đến da giết
    Sắp đến noel rồi, củng sắp đến mùa đông rồi, có lẻ mùa đông năm nay đến muộn. Lòng tự nhủ lòng nghĩ về nơi xa có hình giáng người mình yêu không biết bây giờ có ấm không, có hạnh phúc không
    Mới đó mà củng đả hơn một năm rồi. Người ta nói cái gì càng đến sớm rồi củng sẻ mất đi sớm. Gặp nhau tình cờ khi hai đứa có chung sở thích, thích đánh đàn, rồi yêu nhau không hay. Tuy chỉ có yêu nhau hơn một năm nhưng sao giống như những cặp đôi yêu nhau lâu năm vậy, nồng nàn da giết, mãnh liệt đến khó tin
    Có người đả từng ví rằng, tình yêu đầu đời là trò chơi khờ dại cuối cùng của thời con trẻ. Ngẫm nghĩ sao mà đúng thật. Cô gái người Thiên Chúa đó là tình yêu đầu đời của mình. Ôi tình yêu đầu đời
    Đôi lúc muốn chạy đến bên cô ấy nói với cô ấy rằng anh xin lổi, anh yêu em, đừng bỏ rơi anh, nhưng sao lòng không dám bước. Có quá yếu mềm quá chăng,
    Khi cô gái ấy bước đi, mình chỉ vùi đầu vào công việc, mình sợ, mình cô đơn, mình yếu mềm. Muốn được làm gì đó để khỏa lấp nổi cô đơn của người con gái đó để lại
    Cuối ngày kĩ niệm ùa về. Đừng có quá cười chê khi mình trải lòng như vậy nhé

..
    .
    ..
    .
    .
    .

...
    .
    .
    .
    .
    .
    .
    .
    .
    .
    ..
    .
    Có một chú dế mèn lang thang trong đêm
    Đi tìm một vì sao đả vô tình đánh mất

...
    Kanzz.ElfThiên Ma thích bài viết này.
  2. Thiên Ma

Thiên Ma Lãng du VietDesigner

Mình thích bài viết và màu của bạn :like:
    P/S: Sai chính tả '' Vô phương cứu chữa '' . [-(
  3. Mèo Heo

Mèo Heo Admin Việt Font

Gần giống minh, mình thì đã y và..........................................................................................................................................................................................cũng đã ct. 1,5 years :-<
  4. toanlove371

toanlove371 Thành viên cấp 3

Không ai gọi là "cô gái người Thiên Chúa" cả bạn nhé!
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn