Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Thiết kế Logo trường học

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày sản phẩm nhận diện của bạn' được đăng bởi Quốc Trung, 18/9/12.

Lượt xem: 8,023

1. Quốc Trung Thành viên cấp 1

Chẳng là trường em đang tổ chức thiết kế lại logo của trường, em cũng mon men làm cho vui, đây là thành quả sau mấy tiếng, mọi người có góp ý gì ko ạ, vì là ở Tây Nguyên nên em đã cho biểu tượng mặt trời tây nguyên và 2 chú voi vào, mong mọi người cho ý kiến để em chỉnh sửa bổ sung

...
  2. banbaonylong

banbaonylong Ko phải assmin

Quốc Trung thích bài viết này
  3. CR.eative.infiniti

CR.eative.infiniti Thành viên cấp 1

ô , trường mình đây mà :-? trông cũng được đấy , nhưng có j đấy chưa thực sự ổn lắm :| chú up thử cái logo cũ lên cho ae xem thử cái nào
  4. Quốc Trung

Quốc Trung Thành viên cấp 1

logo cũ đây ạ [​IMG]
    CR.eative.infiniti thích bài viết này
  5. Bivian Phạm

Bivian Phạm Thành viên cấp 2

Chắc gì mình làm được như bạn nên cũng xin góp chút ý kiến: màu sắc bạn làm nhợt nhạt quá, thấy nó cứng cứng hay sao ý, font chữ không rõ ràng, logo bạn vẫn chưa có sáng tạo nhiều lắm, mình thấy logo cũ đẹp hơn
    nga ngố, Nguyễn Tất ThắngQuốc Trung thích bài viết này.
  6. Quốc Trung

Quốc Trung Thành viên cấp 1

đây là bản em làm lại màu , bạn em cũng bảo thiếu gì đấy và hơi đơn điệu, mọi người cứ góp ý thẳng ạ
  7. keypro92

keypro92 Mới đăng kí

mình thấy đẹp đó chứ, nhưng mà phải có tý gì liên quan tới giáo dục tý đi bạn, trường học mà

Ủng hộ diễn đàn