Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Thiết kế web và seo web mình đang lo quá các mem ơi

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về web' được đăng bởi khangdeptrai, 17/6/14.

Lượt xem: 1,990

1. khangdeptrai Mới đăng kí

Thú thực là mình chỉ biết web jompla (web tự chỉnh tự đăng tự viết giống blog) và cũng sở hữu nhiều từ khóa lọt top của google.Mình tự thiết kế cho mình một trang web bên làm bảng quảng cáo, sau hơn 3 tháng thì từ khóa " lam bang hieu quang cao" cũng lọt top 6, từ khóa " lam bang hieu" đang ở trang 2 Website cua mình là lambangquangcao.vn đó , nghe có vẻ mừng so với mấy anh gà nhưng mình lo lắm.Lên top với mấy từ khóa hot quả không đơn giản chút nào, lên rồi giữ nó còn khó hơn.Đơn giản chỉ vì web mình tốc độ load rất chậm, không biết do gì mà mình cũng không biết sửa nó (không biết gì về code hết).Các bạn nào rành về làm web giúp mình với, mà các bạn kiểm tra xem web mình đã tối ưu chưa? mình thực sự không rành.Mình chỉ bết viết bài rồi đăng lên mang xã hội, youtube nên mới lên top vậy đó chứ khờ khạo ko biết bao giờ mới có mặt google đây.Các bạn cho mình lời khuyên nhé!

...
  2. DUONGDONG

DUONGDONG Banned

e vừa kt web cua a rồi. có hởn 200 lỗi thì sửa lại đi. còn tốc độ load cũng ok ko sao cả mà.
  3. DUONGDONG

DUONGDONG Banned

4. Texture_SSK

Texture_SSK Thành viên cấp 2

Ảnh quá nhiều . . . Cuộn xuống cũng không mượt nữa là load trang

Ủng hộ diễn đàn