Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Thiếu nữ trong ngôi nhà hoang

Chủ đề thuộc danh mục 'Tác phẩm ảnh chụp của bạn' được đăng bởi thanglv, 21/3/13.

Lượt xem: 3,191

1. thanglv Thành viên cấp 2

Cách thủ đô Luân Đôn nửa tiếng đi tàu và thêm 20 phút đi xe ô tô nữa có một ngôi nhà thờ bị bỏ hoang mà hôm qua mình mới có dịp tới chụp.. Bên ngoài thì mưa to như bão.. nhìn dự báo thời tiết thì ngoài trời có tầm 2 độ nhưng với bao cố gắng mọi người vẫn hăng hái mò tới đây để chụp..

Ngôi nhà được nằm ở một nơi khá héo lảnh, bao vây bởi cánh đồng nghi ngút, xung quanh không một bóng người nên cũng có tí hơi run run khi bước vào nhà..

Kết hợp với stylist, dự án ban đầu là sẽ chụp thời trang khoảng 8 bộ đồ tất cả nhưng éo le thay là mới chụp xong 2 bộ thì mẫu run cầm cập vì quá lạnh mà tới bật khóc nên kế hoạch lại đành tạm dừng ở đấy với hy vọng dịp khác trời ấm hơn thì sẽ quay lại hoàn thiện project này tiếp..

tạm thời chia sẻ với anh em 2 bức khởi đầu nên hơi thiếu =)) Các bác cứ gạch đá mạnh tay ạ

---

giao lưu: http://thanglv.com

----

...
    rốt, sun_writer, Hồng Sơn4 người khác thích bài viết này.
  2. Ngựa Hoang Gemini

Ngựa Hoang Gemini Thành viên cấp 4

Có thấy nhà gì đâu thím =.=
  3. Kizx

Kizx Thành viên cấp 2

i need a house :v
    ngkhoa thích bài viết này
  4. kesitinh_ks

kesitinh_ks Thành viên cấp 2

rất cổ
  5. JKP

JKP Thành viên cấp 2

Bác là dân chuyên nghiệp rồi ai dám gạch đá bác. Chỉ có bác gạch đá anh em thôi chứ :D
    ngkhoa thích bài viết này
  6. thanglv

thanglv Thành viên cấp 2

Thực ra là nó chỉ còn một góc của ngôi nhà thôi bác =))... Trước đấy nó là 1 cái nhà thờ xong có tin đồn là nhà thờ bị ma ám hay gì đó nên người ta phá huỷ 4 gian.. giờ còn một chỗ trước người ta để chuông.. Em hôm đấy chủ quan không mang lens wide nào đi nên không lấy được căn phòng.. lấy được cả người là may lắm rồi í :D
    pitlamgi thích bài viết này
  7. Nguyễn Tất Thắng

Nguyễn Tất Thắng Rất là bình thường

Nhìn mấy dòng chữ trên tường, lại liên tưởng tới ngôi nhà hoang ở trên Rừng Quốc gia Ba Vì, lại thấy rợn người :-ss
  8. pitlamgi

pitlamgi Banned

Nhà đẹp :-bd
  9. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

Tit ko đúng cho lắm :v. Phải là "Cô gái trong hang động" mới đúng :">
    thanglv thích bài viết này
  10. YFG730S

YFG730S Thành viên cấp 2

BW ko đẹp cho lắm, vote chủ thớt post ảnh màu :">
  11. Yans De Ratatosk

Yans De Ratatosk Thành viên cấp 2

pic 2 cứ có cảm jác trong cái hốc tối tối ấy có cái j đấy sắp nhảy ra khỏi hình \@@/
  12. thanglv

thanglv Thành viên cấp 2

Em là em khoái mấy cái khoản này lắm.. khi nào về có dịp phải ghé quá mới được.. Nhà hỏng hóc với bỏ hoang ở bên này khó vào quá bác ạ. :(
    Nguyễn Tất Thắng thích bài viết này
  13. Sun

Sun Mới đăng kí

ảnh đẹp :x
    ps: mọi người bắt bẻ con chữ làm gì ko biết :| tập trung vào chuyên môn coi ảnh đi :)
  14. ILovePhotoshop

ILovePhotoshop Admin page Vietdesigner.Net

trước gần ngực cô gái,ở trên tường,là khuôn mặt của 1 cô gái @@ mắt,mũi và miệng,khuôn mặt có vẽ hơi hoảng hốt thì phải :O
    cạch =,=.đi ngủ :-s
    Nguyễn Tất Thắngthanglv thích bài viết này.
  15. thanglv

thanglv Thành viên cấp 2

chúc bác ngủ ngon =)) Em lúc đầu nhìn nó thì tưởng nó là cái đầu lâu :D

Chơi chữ cũng là một món nghệ thuật mà bác.. cứ để anh em tự do sáng tác chứ bác :D
  16. Nguyễn Tất Thắng

Nguyễn Tất Thắng Rất là bình thường

Tớ nhìn thấy ít nhất là 5 khuôn mặt trong bức ảnh đấy cơ :v
  17. thanglv

thanglv Thành viên cấp 2

bên em giờ đang là gần 2am.. bác nói thế chắc đêm nay đi ngủ em để điện cho yên tâm :D

Để từ từ em up lên nhé :)
    Nguyễn Tất Thắng thích bài viết này

Ủng hộ diễn đàn