Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Thông báo file download trên MediaFire của Việt Designer đã bị khóa

Chủ đề thuộc danh mục 'Thông báo chung' được đăng bởi Phạm Hữu Dư, 21/10/12.

Lượt xem: 18,196

1. Phạm Hữu Dư phamhuudu.com

Cách đây vài ngày mình nhận ra 1 tin kinh hoàng đó là tài khoản MediaFire của mình đã bị khóa :( Cách đó vài ngày thì 1 số file download Photoshop và các software khác đột nhiên bị MF xóa đi, và ngay sau đó thì cả tài khoản cũng chính thức lìa đời =((

Ngặt 1 nỗi là hầu hết các tài nguyên trên web trang chủ Việt Designer mình chỉ dùng có đúng 1 tài khoản này vì nghĩ rằng mình ít có upload gì bậy bạ lên đó thì chắc sẽ không bị xóa, nhưng giờ thì nó đã ra đi :(( Và đáng tiếc nữa là hầu hết các file mình up trên MF đều không còn lưu trong máy :-s

Trong thời gian này mình hứa sẽ cố gắng tìm lại nguồn và fix càng sớm càng tốt (nhưng chắc là ko thể fix 100% link).

Hi vọng ở đây có ai đã từng download tài nguyên từ trang chủ Việt Designer có thể up lại lên đâu và gửi lại cho mình ngay ở topic này không? đặc biệt là các phần Stock của các bài tutorial! Chân thành cảm ơn các bạn và mong các bạn thông cảm cho sự cố đáng tiếc này :)

...
  2. Hổ Báo VietDesigner

Hổ Báo VietDesigner Huyền Thoại VietDesigner

3. Phạm Hữu Dư

Phạm Hữu Dư phamhuudu.com Ban quản trị

Có bao nhiêu thì cứ post lên đây giùm mình nhé Hổ, bộ Florabella thì ko cần ;)
  4. Đoilơ ViệtDesigner

Đoilơ ViệtDesigner Thành viên cấp 5

Haha ai bảo post cờ rắc cho lắm,.khi nào post các soft mà kèm cờ rắc thì phải đổi tên file đi + đặt pass nó mới đỡ khóa,.do cái bộ luật SOPA gì gì đó nó kêu vi phạm bản quyền nên MF phải xóa mấy file vi phạm bản quyền thôi,.ko xóa thì MF bị khóa mà :))
  5. Phạm Hữu Dư

Mấy cái vụ đổi tên đặt pass thì ai mà chả biết :| Nhưng nói chung đi đêm thì phải có ngày gặp ma mà thôi :)
    trucit92 thích bài viết này
  6. Đoilơ ViệtDesigner

Đoilơ ViệtDesigner Thành viên cấp 5

Chắc là trong acc của anh có nhiều cờ rắc lắm hã,.nên nó mới khóa luôn acc chứ nếu đc có vài cái vi phạm bản quyền thì nó chỉ xóa thôi..chia buồn ~.~
  7. Phạm Hữu Dư

Chỉ có 1 vài cái cờ rắc của Photoshop với vài bản Portable, còn lại toàn là hàng rất bình thường...Có lẽ do lượng download quá lớn, và nhiều người chơi xấu report thì phải =.=!
    xnox1becoi1 thích bài viết này
  8. Trần Thành Lợi

Trần Thành Lợi Thành viên cấp 3

hô hô lúc này MF làm dữ lắm, tại ad up mấy cái ko phải bản quyền nên... =))
    Mezzazzy thích bài viết này
  9. Mezzazzy

Mezzazzy Thành viên cấp 2

Thôi xóa thì cũng xóa rồi, ai có gì post lên admin lấy lại dần, không chém không spam nữa :D
  10. Hổ Báo VietDesigner

11. trần văn thắng

trần văn thắng Thành viên cấp 2

thôi bác úp lên up.4share cái cho lành.Ai dowload thì lên đó dow.ít ra cũng hàng việt nam.Chơi mediafile chết k kiện dc.
  12. thanh_rossi

thanh_rossi Thành viên cấp 2

Vi phạm bản quyền mà. xóa cũng bt thôi .
  13. Phạm Hữu Dư

Nãy giờ chỉ thấy có Hổ Báo VietDesigner là bình luận có đóng góp, còn lại toàn cmt lạc đề nhỉ :)
    Trần Thành Lợi thích bài viết này
  14. TONE.Rs

TONE.Rs Thành viên cấp 3

Tầm thứ 2 em mới có mạng ngon để up, cũng khá nhiều đấy, cỡ 40-50gb SW
    Mà đổi tên file ko được đâu bạn ơi, mediafile sẽ kiểm tra được mã nguồn của thành phần, kiểu như dù bạn có đổi mp3 -> images thì cũng bị nó phát hiện !!!
  15. boyplay

boyplay Thành viên cấp 3

Hix, a Dư reg cái kleii đi a. Rùi update cái link Voucher lên đây này, mọi người vào Reg theo link của anh là nó tăng cho 50GB lưu trữ ngang ngửa MF rùi và ko sợ link xóa :D
  16. Phạm Hữu Dư

Cái Kleii sao e chắc nó ko xóa :-? A đang suy nghĩ đến thằng thằng Zingme, nó hàng VN chắc chẳng xóa bản quyền đâu nhỉ :)
    Trần Thành Lợi thích bài viết này
  17. Hổ Báo VietDesigner

- Vụ host hiếc gì đấy trước bàn 1 lần rồi nhỉ :D
    - Ổ cờ rắc mình vẫn còn nguyên trên Mediafire, Box.com, ZingMe, Kleii .... chưa thấy vấn đề gì cả !
    - Nếu Dư cần Chứng thực ZingMe nhanh nhất thì PM nhé !
  18. banbaonylong

banbaonylong Ko phải assmin

đặt pass file rar thì check bằng niềm tin nhá 8-}

thým Dư lập 1 acc dropbox rùi nhét hết data vào làm ổ backup đi nhé :D
  19. TONE.Rs

TONE.Rs Thành viên cấp 3

Vậy ra bạn chả biết cái gì về file nhỉ ??? Lên google tìm hiểu đi !!!
  20. banbaonylong

banbaonylong Ko phải assmin

thế theo bạn mediafire check file nén có pass thế nào ;;)
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn