Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Thông báo nâng cấp công cụ upload ảnh trên diễn đàn ổn định hơn

Chủ đề thuộc danh mục 'Thông báo chung' được đăng bởi Phạm Hữu Dư, 3/5/14.

Lượt xem: 11,886

1. Phạm Hữu Dư phamhuudu.com

Vì nhiều lý do nên mình quyết định nâng cấp công cụ upload ảnh trên diễn đàn chúng ta lên 1 phiên bản mới, ổn định hơn và nhiều tính năng hơn. Tạo điều kiện cho các member có thể dễ dàng chia sẻ ảnh, chia sẻ những tác phẩm của mình lên diễn đàn.

Các bạn có xem qua đoạn video giới thiệu ngắn này để hiểu thêm về em nó nhé!

Click để trải nghiệm nhé: http://upanh.vietdesigner.net/

Còn đây là tool up ảnh cũ, mình vẫn còn lưu dành cho ai chưa nỡ xa em nó: http://upanh.vietdesigner.net/up

Hướng dẫn chi tiết cách sử dụng công cụ upload ảnh này dành cho newbie, click xem tại đây.

Và có thêm 1 điều quan trọng, đó là mình đã tích hợp thêm vào phần lập chủ đề mới công cụ upload ảnh, nghĩa là bạn có thể upload và chèn ảnh trực tiếp ngay trong trang lập chủ đề mới.

Chi tiết và hướng dẫn cách đăng ảnh trực tiếp khi lập chủ đề mới các bạn xem tại đây.

Update ngày 30/8/2014:
    Chính thức bỏ server Imageshack và bổ sung Postimage nhé, nghĩa là chúng ta vẫn có 4 option lựa chọn khi đăng ảnh, đó là Imgur, Flickr, Picasa và Postimage nhé mọi người ;)

Update ngày 1/9/2015
    Chính thức bỏ server Flickr bởi vì Flickr không cho upload hàng loạt, đã bị die 1 tài khoản vì lý do đó :(

...
    IZBlog, Nguyễn Văn Linh, Lose Myself9 người khác thích bài viết này.
  2. huykatuly2

huykatuly2 Mới đăng kí

Bác cho em hỏi cách đăng bài viết lên diễn đàn với ạ
  3. Phạm Hữu Dư

Phạm Hữu Dư phamhuudu.com Ban quản trị

huykatuly2 thành viên diễn đàn hơn 1 năm trời rồi mà vẫn còn hỏi câu này àh? bạn vào 1 box bất kỳ mà bạn muốn đăng bài viết mới, sẽ thấy nút Đăng chủ đề mới.
    Pham Dac Si thích bài viết này
  4. crhanh

crhanh Thành viên cấp 2

Hỗ trợ mobile đi a ơi
  5. Phạm Hữu Dư

crhanh ko khả thi đâu :) với cả đã dùng mobile thì chỉ để bình luận chứ hạn chế up ảnh. Đây là diễn đàn chứ ko phải mạng xã hội Facebook đâu mà có tích hợp cả up ảnh bằng mobile. Đây là tool up ảnh từ nơi khác về, chứ ko phải ảnh của mình nữa!

Nói chung cái nào cần thiết thì ráng làm thôi, còn up mobile ko cần thiết và ko khả thi.
    crhanh thích bài viết này
  6. tuyệt vời ông mặt trời :-bd:-bd
  7. midinferno

midinferno Thành viên cấp 1

tuyệt quá bác Dư :D
  8. xác ướp

xác ướp Thành viên cấp 2

Test luôn :))
  9. Thanh Hải Uchiha

Thanh Hải Uchiha Thành viên cấp 1

test thử..........:D
  10. Phạm Hữu Dư

Update ngày 30/8/2014:
    Chính thức bỏ server Imageshack và bổ sung Postimage nhé, nghĩa là chúng ta vẫn có 4 option lựa chọn khi đăng ảnh, đó là Imgur, Flickr, Picasa và Postimage nhé mọi người ;)

Hồng SơnHẻo Hóm Hĩnh thích bài viết này.
  11. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

- Bỏ cũng đúng vì nhiều lúc share link trên Fb bị chặn :D
    Hà Bơ thích bài viết này
  12. phuonglee456

phuonglee456 Banned

quá hay bạn ơi...........................
  13. Năng Swift

Năng Swift Mới đăng kí

[ Tranh chì màu ] Emma Watson
  14. IZBlog

IZBlog Thành viên cấp 2

15. Phạm Hữu Dư

16. IZBlog

IZBlog Thành viên cấp 2

Phạm Hữu Dư Tại Trước kia sử dụng Facebook để đăng nhập mà hồi này bị lỗi thế là không xác minh gì được nữa, đành phải làm mới thôi. Thánh có khác, để ý gớm.
  17. Havingfun2500

Havingfun2500 Thành viên cấp 2

IZBlog bác cứ dùng cái email mà nó đòi lúc mới lập nick = fb trên VDS mà tìm mật khẩu ^^ em cũng làm thế nó gửi mật khẩu mới vào email thế là dùng bình thường
    IZBlog thích bài viết này
  18. andyleca

andyleca Thành viên cấp 2

Sao mình ko dùng được công cụ http://upanh.vietdesigner.net/ của diễn đàn vậy,lick vào địa chỉ thì nó ra như thế này:
    có ai hổ trợ mình ko?
  19. quangnguyen111

quangnguyen111 Thành viên cấp 2

Bạn xem lại mạng nhà bạn xem như thế nào!
  20. andyleca

andyleca Thành viên cấp 2

Mình vào mạng bình thường mà...

Ủng hộ diễn đàn