Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Thông báo tích hợp trang Get Link Fshare VIP tốc độ cao trên Việt Designer

Chủ đề thuộc danh mục 'Thông báo chung' được đăng bởi Phạm Hữu Dư, 18/12/14.

Lượt xem: 55,983

1. Phạm Hữu Dư phamhuudu.com

Hôm nay mình rất vui mừng thông báo tin này! Vì thời gian gần đây thấy có rất nhiều bạn tích cực chia sẻ account VIP Fshare vì cộng đồng chúng ta. Tuy nhiên thật đáng buồn là vẫn còn nhiều người vô ý thức lại đi đổi password vì sự ích kỉ và cố tình phá đám, không muốn nói là quá "trẻ trâu".

Cho nên hôm nay mình quyết định tích hợp vào diễn đàn chúng ta trang Get Link Fshare để anh em vô tư download mà khỏi lo nghĩ đến chuyện soi tìm tài khoản VIP nữa! Công cụ Get Link Fshare này sử dụng vô cùng đơn giản, mình có làm hẳn 1 video hướng dẫn ngắn cho anh em nào còn lăn tăn nhé :)

Địa chỉ chính thức của trang Get Link Fshare: http://forum.vietdesigner.net/fshare

Chúc anh em có thể download tẹt ga tài nguyên trên diễn đàn và không quên cống hiến để kho tài nguyên của diễn đàn ngày càng phong phú hơn :)

P/s: anh em nào có tài khoản VIP Fshare ổn định, thời hạn sử dụng lâu có thể tình nguyện gửi mình để làm account chính cho công cụ Get Link Fshare này được không? Vì hiện tại mình đang dùng account VIP của mình, mà account này lại chứa khá nhiều tài nguyên trên Việt Designer nên mình không muốn dùng làm account chính! Anh em nào tình nguyện thì inbox vào Facebook mình tại địa chỉ này nhé: https://www.facebook.com/phamhuudu1

...
    Sần Tấn Phát, lenoen, Ba Đông71 người khác thích bài viết này.
  2. Hieuheroin123

Hieuheroin123 Thành viên cấp 2

quá tuyệt luôn anh ơi Phạm Hữu Dư

nhiều lúc acc chưa change pass thì có bác đăng nhập rồi để luôn, chả log out để người khác dùng :)
  3. mylove29

mylove29 Thành viên cấp 2

zui quá là zui luôn. Ha...ha :))
  4. bind9x

bind9x Banned

cho thêm zàn chuông với đàn tuần lộc cho nó có màu giáng sinh anh ơi :))
    wincro007 thích bài viết này
  5. hvthanhtan

hvthanhtan Thành viên cấp 2

em hưởng ứng nhiệt tình luôn :v
  6. Phạm Khánh Duy

Phạm Khánh Duy Thành viên cấp 2

Trẻ trâu không thích điều này :3
  7. heoconyeucarot

heoconyeucarot Thành viên cấp 2

Heehee...ngon quá em tkiu anh Dư. ^^
  8. Ngô Đức Huynh

Ngô Đức Huynh Thích chụp lén

Khi nào có account ổn định thì Assmin cho e cái ID, e share qua cho 30k Point Fshare... <:-P
    Hồng SơnBetrayal1321 thích bài viết này.
  9. hai_duong

hai_duong Thành viên cấp 1

Đã đưa acc cho bác Dư.
  10. huyhoangdlu

huyhoangdlu Thành viên cấp 2

Hay quá Bác @Dự Hữu Fam .tool của bác dùng dc lâu không, trên mạng cũng rất nhiều tool, nhưng dùng vài ngày lại không kết nối dc tới sv
  11. Su Thang

Su Thang Thành viên cấp 1

Chuẩn quá Ad
  12. coids

coids Thành viên cấp 2

Ủng hộ nhiệt tình:D
  13. rubia

rubia Thành viên cấp 3

đỡ phải get link mấy thằng kia, bắt đợi 5phut/link, rồi phải check link, k là bị ban như chơi.
  14. crhanh

crhanh Thành viên cấp 2

Sao ko đặt link fshare.vietdesigner.net or getlink.vietdesigner.net a ơi :)
  15. kinhkinhhp

kinhkinhhp Thành viên cấp 1

Hay quá ạ =D>=D>=D>
  16. King ThànhAn

King ThànhAn Phụ trách offline miền Bắc

hoho e cũng hay share cho các bác cơ mà share qua fshare tool nên bh k down đc trên web nữa r :))
  17. Trung Võ

Trung Võ Thành viên cấp 2

tuyệt vời ông mặt trời :x
    Bống Heo thích bài viết này
  18. Phạm Hữu Dư

Phạm Hữu Dư phamhuudu.com Ban quản trị

hai_duong nick Facebook là David Nguyen đúng ko nhỉ? Đã thay thế bằng acc của anh, cảm ơn anh đã tình nguyện chia sẻ!

To All: trong quá trình sử dụng, sẽ có lúc quá tải nên sẽ gặp lỗi chút nên anh em đừng quá lo lắng mà hãy thử lại trong chốc lát nhé! Tool này vẫn còn đang trong quá trình thử nghiệm, nên chưa thể nói chắc được điều gì, nhưng hy vọng sẽ ổn định lâu dài cho anh em diễn đàn ta chiến :)
    huyctpro, Librius, Betrayal13212 người khác thích bài viết này.
  19. Phạm Hữu Dư

Phạm Hữu Dư phamhuudu.com Ban quản trị

20. free wind

free wind Thành viên cấp 1

Quá nhanh, quá tiện lợi! :x

Ủng hộ diễn đàn