Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Thông báo toàn bộ action của Emily Soto up lên MF sẽ bị block

Chủ đề thuộc danh mục 'Chuyện trò linh tinh' được đăng bởi Phạm Hữu Dư, 22/5/13.

Lượt xem: 10,741

1. Phạm Hữu Dư phamhuudu.com

Tình hình là mình mới vừa check tài khoản MediaFire của mình và nhận được thông báo vừa bị dính 1 file bản quyền và bị xóa nó đi. Đó là action của Emily Soto, mình thử lên diễn đàn và tìm đến các topic share action Emily với link MediaFire đều bị block hết. Điều này chứng tỏ chủ nhân Emily Soto đang đi lùng sục bất cứ đâu có share action này để report, và kết quả là chết hết.

Thế nên mình nhắn thông báo này để ai có lưu thì xóa gấp, mà ai đã bị xóa thì làm ơn up lại cho anh em diễn đàn nhé! Tốt nhất nên dùng ZippyShare.com để up hoặc là host của Việt Nam.

Link dự phòng cho anh em chiến: [LOCK]https://drive.google.com/file/d/0By7XwV62J_6ha0o4SkhTQlRrZTA/view[/LOCK]

...
    seiryu7429, b0yHN_96, sakura_tsubasa_19959 người khác thích bài viết này.
  2. vominhthien

vominhthien Thành viên cấp 1

uhm mong anh em sớm up lại !
    sakura_tsubasa_1995 thích bài viết này
  3. KeyRoyal007

KeyRoyal007 Thành viên cấp 2

May các file của em chưa bị nó xóa cái nào , nhưng trong tương lai sẽ bị thui =)) . Bên VDS Mình chơi 4share hơn anh ạ :D
    Jacky09 thích bài viết này
  4. Eminem

Eminem Cựu quản trị

Em vẫn còn lưu part 2 của Emi Soto đây.
    có đủ của Sắc hoa tigon up.
    sakura_tsubasa_1995MinhPham thích bài viết này.
  5. vOz_James

vOz_James Thành viên cấp 3

Vote re-UP
  6. Eminem

Eminem Cựu quản trị

khoinguyen580, Minh Quang, nonameyoyo19 người khác thích bài viết này.
  7. AmateurTZ

AmateurTZ Thành viên cấp 3

Nén vào file .rar, đặt pass, đổi tên file đi & up lên host của VN thì dù các chú có phát hiện ra được thì cũng chả làm gì được. Vì ở VN khái niệm về bản quyền là 1 cái gì đó rất xa xỉ.
    seiryu7429, vnboy0Du Hi thích bài viết này.
  8. banbaonylong

banbaonylong Ko phải assmin

nên up lên host zing
  9. HTRC

HTRC Thành viên cấp 3

Lục trong máy thấy có 1 bộ đủ 6 action luôn, chả nhớ tải khi nào :D
    khoinguyen580, Minh Quang, Dementor10 người khác thích bài viết này.
  10. dinhanhkhoi

dinhanhkhoi Thành viên cấp 2

cứ Fshare+ Box + PutLocker mà chiến thôi.......mấy trang film HD cũng thế mà...phim họ còn nặng mấy GB nên khâu chọn host để lưu trữ khá là quan trọng
    Du Hi thích bài viết này
  11. Tiến Nava

Tiến Nava Thành viên cấp 2

từ ngày bị del 4GB dử liệu ở MF mình chuyển sang code.google luôn :D
    Vũ Vật Vã thích bài viết này
  12. Vũ iSnipe

Vũ iSnipe Thành viên cấp 2

full bộ này hình như mười mấy cái thì phải, e vẫn còn lưu trong máy :D
  13. Denis Obrian

Denis Obrian Thành viên cấp 2

Fshare đi, nhanh gọn lẹ. ;)). Japan anti virus dạo nì cũng toàn post fshare. ;))
  14. tkbrand.com

tkbrand.com Mới đăng kí

15. buianhtuan

buianhtuan Thành viên cấp 2

sao khi up mọi người không đổi tên sang tiếng việt tránh tình trạng bị xóa vì bản quyền ý ạ
  16. Mixer_C6

Mixer_C6 Banned

AE dùng Dropbox hoặc safeshare hoặc Kelii ấy
  17. Vũ Tâm

Vũ Tâm Thành viên cấp 2

Ai reup lên 1 link nào đó đi, rồi em reup đi các link khác cho :)
  18. New Orleans

New Orleans Thành viên cấp 2

19. em_la_ngoc

em_la_ngoc Thành viên cấp 2

mình cảm thấy vô cùng xấu hổ, tội lỗi khi dùng lậu miếng cơm manh áo của người khác, nhưng vì con em tương lai chúng ta, kệ cha nó đi :">
  20. Đoilơ ViệtDesigner

Đoilơ ViệtDesigner Thành viên cấp 5

MF của mình còn 1 đống tạp nham gì gì ở trỏng, sợ 1 ngày đại họa ập xuống, thế hệ con em sẽ ăn xin nên tính trước sẽ chuyển hết qua thằng MEGA vì mỗi file đều có key, và key thì chỉ mình biết, kể cả quản lý MEGA cũng ko biết ( nó ghi thế ) nên muốn xóa hay làm gì thì cũng đều phải có key file, nhưng lười quá, cả đống file ko có thời gian :-<

Ủng hộ diễn đàn