Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[ Thử ] Chuyển ảnh ban ngày thành ban đêm, mọi người xem có giống ko :D

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi nguyenart, 26/6/13.

Lượt xem: 3,900

1. nguyenart Thành viên cấp 1

Vâng, cũng stock cũ nhưng em làm thêm bản ban đêm nhưng không hiểu sao topic bị chìm quá nên e mạo mụi thêm topic này.
    Ý tưởng của e là tạo ra 1 bức ảnh có ánh sáng ban đêm. Nhìn hơi lạ nên nhờ mọi người góp ý, gạch đá /:)

Còn đây là stock e chụp ban đêm. e dùng ánh sáng có sẵn quán cafe & 1 cây nến. Thấy da mod đỏ quá, dùng pts ko biết chữa cách gì, hoặc nhờ các bác có kinh nghiệm nào chụp thế nào da mod đẹp vào ban đêm thì ghóp ý giúp em :x

...
    Thiên Ma, Hồng Sơn, cxzany1 người khác thích bài viết này.
  2. cxzany

cxzany Thành viên cấp 2

Trời gần tối thôi. chuyển màu hoàng hôn chắc sẽ đẹp hơn cho hình #2
    nguyenart thích bài viết này
  3. jerry69

jerry69 Thành viên cấp 2

đẹp đó bạn ơi!
  4. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

#1 gọi là Hoàng Hôn rồi chủ thớt ạ :), đẹp đó :-bd.
  5. Trần Mậu Trí Tâm

Trần Mậu Trí Tâm Thành viên cấp 2

đẹp nhưng chưa đêm đâu pác ơi
  6. nguyenart

nguyenart Thành viên cấp 1

hiz, cảm ơn các bác, vậy thôi giảm nhẹ cho nó thành hoàng hôn như cũ cho rồi =((
  7. khanhonlyc

khanhonlyc Mới đăng kí

Chỉnh như thế nào để nó ra như thế này vậy

Ủng hộ diễn đàn