Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Thú Cưng tác phẩm đầu tay (theo tut thím Thiên Ma )

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi duyphoto, 10/6/13.

Lượt xem: 2,273

1. duyphoto Thành viên cấp 2

Tác phẩm đầu tay gạch đá thoải mái nhé mấy thím.con ngựa nhìn giả quá hiiii hok có thời gian sửa up luôn cho nóng.[​IMG]

...
    Thiên Ma thích bài viết này
  2. việt ptit

việt ptit Thành viên cấp 3

Màu đúng phong cách của Thiên Ma rồi nhưng bạn nên cho thêm bóng đổ vào nhìn cho chân thực hơn
    duyphoto thích bài viết này
  3. Thiên Ma

Thiên Ma Lãng du VietDesigner

Nên cho ảnh sáng lên 1 chút , và nên xác định rõ nguồn sáng nhé :D
  4. Trần Mậu Trí Tâm

Trần Mậu Trí Tâm Thành viên cấp 2

thích tóc của model rồi đó! \m/
  5. duyphoto

duyphoto Thành viên cấp 2

Thiên Ma thím có thể nói chi tiết hơn tí đc ko ? giúp nhau mau lớn coi nèo .thank
  6. Thiên Ma

À , mình thấy ảnh hơi tối tối , ánh sáng chưa đủ mạnh , chưa đủ để tạo độ ấn tượng đối với nhãn quang người xem . :)
    Bạn thử tạo 1 nguồn sáng thật rõ rệt , phía đằng xa đường chân trời chẳng hạn , đánh sáng mạnh lên , screen hay color dodge gì gì đó ...
    Hướng sáng của con ngựa là từ bên trên chiếu xuống nên cảm thấy ảo là phải rồi :D
  7. duyphoto

Hey vậy mới gọi là gạch đá chứ hiiiii, nhận gạch ma vẫn vui hiii.. thank bác Thiên Ma nhìu nhé.
    Thiên Ma thích bài viết này
  8. Thiên Ma

Hì , không có gì , rất thích những người cầu tiến như bạn !
    Mà bạn blend màu kiểu chi mà giống tông màu ưa thích của mình đến thế nhỉ ? Giống đến 70% :D
  9. duyphoto

Thì đã nói là theo tut của bạn muh .chỉ thêm chút đỏ , có tut mới up lên nhé cho mình học hỏi hiii .

Ủng hộ diễn đàn