Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Thư giãn một cách có ích : Thiết kế logo cá nhân :D ... Đem ra phơi cho các bác chém chơi :D

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi Mr.Zer0, 14/4/15.

Lượt xem: 1,942

1. Mr.Zer0 Thành viên cấp 2

Như đã trình bày ạ ... Thư giãn nên làm cái logo cá nhân chơi cho vui ... Từ trên giấy ra tác phẩm, khoảng 15 phút :D ... Các bác cứ chém vô tư nhé (vì dù sao mai em cũng mang nó đi in áo, mặc cho nó chảnh :D )

...
    Phạm Hữu Dư, dabeomoonMạnh Chiến thích bài viết này.
  2. dabeomoon

dabeomoon Thành viên cấp 4

Đen trắng đỏ, thủy kim hỏa tranh phong, kim thủy lấn hồng hỏa, dễ tắt lửa trong tim. Nhìn logo này và nhận thấy như vậy.
    Hà PhạmMr.Zer0 thích bài viết này.
  3. Mr.Zer0

Mr.Zer0 Thành viên cấp 2

Thực ra nó là đen đỏ thôi bạn nà :D Bạn coi giúp mình nó có tiêu luôn không ? :D
  4. dabeomoon

28 tuổi, lư trung hỏa thích hợp với âm hỏa đỏ, cam, hường pha đen, các chi tiết phụ phối với mộc xanh lục pha trắng, ngày tháng năm sinh như thế nào nữa thì mới biết nên dùng bao nhiêu % mộc. Nền nên để ở hành thổ vàng,nâu tin rằng đủ ngũ hành và đẹp hơn. Quan trọng tỉ lệ phối màu như thế nào để ra gam màu trung tính mà logo có thể chỉ cần 1 tới 2 tone là đã thể hiện được hết ý nghĩa.
    Wyn Li, HieuLinh, toanlove3712 người khác thích bài viết này.
  5. nghia6392

nghia6392 Thành viên cấp 1

#dabeomoon: bác là Designer hay là thầy phong thủy vậy :))
    Hà Phạm, learn.by.harddabeomoon thích bài viết này.
  6. haiquancn2

haiquancn2 Thành viên cấp 1

:DIn áo đi về tung lên cho ae xem, màu đấy in lên chắc là đẹp đấy
  7. toanlove371

toanlove371 Thành viên cấp 3

Vietdesigner bữa này có thầy phong thuỷ nằm vùng luôn :))
    learn.by.harddabeomoon thích bài viết này.
  8. dabeomoon

nghia6392, toanlove371, lạy các hồn con đọc sách nhiều nên hiểu thế nào nói thế thôi, con không phải thầy phong phanh thủy thủ gì ạ.
  9. KeyC

KeyC Mới đăng kí

10. rungtram2014

rungtram2014 Thành viên cấp 4

bạn dabeomoon bạn vấn dùm mình xem
    mình sinh ngày 23\01\1985 hợp với màu gì nhé
    cái này mình hỏi thật lòng chứ không có nhé bạn
    mình cũng định thiết kết một cái logo cho riêng mình
    thank bạn
  11. trungtin_mai

trungtin_mai Thành viên cấp 2

nói thật mình nhìn vào tưởng là chữ ero đấy
  12. Hà Phạm

Hà Phạm Mới đăng kí

Bác #2 khiếp quá. haha, có rành thì coi giùm với.
  13. Mr.Zer0

Mr.Zer0 Thành viên cấp 2

Hà Phạm Định mệnh của bạn thuộc về mình nhé ... Khỏi cần hỏi ai hết
    :D Diáp Tuất với Bính Dần là number 1 nhé :D ... Đem lửa về đốt nhà nhau :D
    Chỉnh sửa lần cuối: 17/4/15
  14. Hà Phạm

Hà Phạm Mới đăng kí

Mr.Zer0 nhanh lắm =)) chưa nói đã biết tuổi nta r. haha mà đang cần coi mạng để thiết kế logo chớ có coi để kết bạn đâu. haha
  15. Mr.Zer0

Mr.Zer0 Thành viên cấp 2

Thì đã bảo là đem lửa về đốt nhà nhau mà lị :D Hỏi ông "phù thủy" kia mần gì? Hỏi mình nè :D
  16. PhotoShooter

PhotoShooter Thành viên cấp 1

logo này nghĩ trong 15p á?! hơi kinh :3 :-?:-?:-?:-?
  17. Mr.Zer0

Mr.Zer0 Thành viên cấp 2

Hay phải thêm cái đoạn đang giặt 1 thau quần áo to chà bá, chợt lóe lên ý tưởng rồi chạy vội ra phác thảo ý tưởng, rồi vẽ nữa bạn nhể :D Mà thật sự là nó ra đời trong hoàn cảnh ấy đấy :D

Ủng hộ diễn đàn