Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Thư giãn với chùm ảnh 15 chú thỏ diễn tả biểu cảm hàng ngày của bạn

Chủ đề thuộc danh mục 'Chuyện trò linh tinh' được đăng bởi CaoChiNhan, 25/10/14.

Lượt xem: 2,671

1. CaoChiNhan FA Minh Chủ

Thỏ cũng là một trong những ứng cử viên sáng giá cho ngôi vị thống trị thế giới thay cho con người trong tương lai.
    1. Khi bạn đang mải mê xem tivi và chợt nhận ra rằng mình đang nấu ăn dưới bếp.
    2. Khi bạn đang cố gắng để lại gần và bế một chú mèo mà bạn vừa dọa trước đấy.
    3. Khi bạn đang ở một buổi tiệc mà bạn không quen ai cả, mọi việc bạn có thể làm chỉ là ăn....
    4. ...và đây là khi có ai đó gọi tên bạn trong buổi tiệc ấy.
    5. Khi bạn ngủ dậy muộn và đang cuống cuồng chuẩn bị đi làm rồi sau đó nhận ra rằng hôm nay là ngày nghỉ.
    6. Khi bạn đang "tập làm ca sĩ" ở trước gương và mẹ bạn bước vào.
    [​IMG]7. Khi bạn trở về chiếc giường thân yêu sau một ngày làm việc mệt mỏi.
    8. Khi bạn trông thấy một người mà bạn không muốn gặp chuẩn bị đi ngang qua.

[​IMG]9. Khi bạn đang tranh luận về một vấn đề nào đó rồi nhận ra rằng mình đã sai và không có cơ hội cứu vãn.
    10. Đây là chiều thứ sáu ở công ty và bạn thật sự không thể cố gắng thêm được nữa.
    11. Khi bạn đang cố gắng chụp một bức ảnh "tự sướng" mà không nhìn vào ống kính.
    [​IMG]12. Khi bạn đến công ty, soi gương và nhận ra rằng hôm nay mình đã quên không trang điểm.
    [​IMG]13. Khi mọi người đều đi chơi vào tối thứ sáu trong khi kế hoạch của bạn lại là ở nhà và đánh chén.

[​IMG]14. Còn đây là khi bạn đang cố gắng xỉa răng bằng lưỡi của mình.
    [​IMG]15. Cuối cùng là khi bạn mở cửa tủ lạnh 5 phút một lần với hi vọng đồ ăn sẽ xuất hiện một cách thần kỳ.
    (Nguồn: BuzzFeed)​

...

Ủng hộ diễn đàn