Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Thuê] Des logo (dạng huy hiệu)

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi Khang Neon, 14/7/13.

Lượt xem: 2,128

1. Khang Neon Mới đăng kí

Tình hình là có một quán ăn nhỏ, muốn tạo 1 thương hiệu rõ ràng, gần đây định lập page facebook nên muốn có một biểu tượng cho quán luôn.

Yêu cầu: Tên quán là "Kiến nhỏ" nên biểu tượng mình muốn nó cũng là "con kiến" luôn! Thiết kế phong cách cute tí, bóng loáng! Logo là hình tròn hay gì cũng được, bao gồm "con kiến" + tên quán là "Kiến nhỏ"!

Nói nhiêu thôi, có thể là mình thanh toán bằng card đt luôn, giá cả thương lượng!
    Ai quan tâm bơi vào facebút của mình: facebook.com/khang.neon
    !

...
  2. JusTa Khôi

JusTa Khôi Thành viên cấp 3

Làm chơi thử 1 tấm :D
    Khang NeonNguyễn Tôm thích bài viết này.
  3. Trần Thành Lợi

Trần Thành Lợi Thành viên cấp 3

Chào bạn, mình có kết bạn facebook đó "Bốc Khói" đó :) khi nào accept mình bàn nhá !
    Khang Neon thích bài viết này
  4. Khang Neon

Khang Neon Mới đăng kí

5. JusTa Khôi

JusTa Khôi Thành viên cấp 3

mình thấy đơn giản vậy thì nó sẽ đẹp hơn,chắc thêm dòng thân mời gì đó vào cho đủ :))
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn