Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Tìm Bạn Cùng Thực Hiện Startup

Chủ đề thuộc danh mục 'HTML - CSS - JS - PHP - ASP' được đăng bởi huatrongnghia1911, 5/11/15.

Lượt xem: 5,747

1. huatrongnghia1911 Mới đăng kí

xin chào mọi người,
    mình là Trọng Nghĩa, thành viên nhóm startup BookSwap - một trang web cung cấp dịch vụ điện tử, cho phép người dùng đăng bài thuê, cho thuê sách, bàn bạc thảo luận về các đầu sách cũ, mới và cung cách dịch vụ kiểm tra, định giá sách .v.v...
    hiện nhóm startup của chúng mình có 5 người với 3 bộ phận chính như sau:
    Trọng Nghĩa (founder),Thừa Vũ (co-founder) bộ phận quản trị: xác định tầm nhìn, marketing, thu hút khách hàng, nâng cấp sản phẩm.
    Trọng Tín (co-founder) bộ phận kho chứa: kiểm soát hàng tồn kho, dòng tiền ra vào, kiểm tra và định giá sách, bố trí và tạo lập hệ thống ctv giao nhận sách.
    Bảo (co-founder), Henry Nguyễn (co-founder) bộ phận IT: thiết kế và tạo lập website, xây dựng hệ thống website, đảm bảo chất lượng dịch vụ, sửa chữa kịp thời và quản trị hế thống website.
    chúng mình đang tìm thêm người ở cả 3 bộ phận, đặc biệt là bộ phận IT với những tiêu chí như sau:
    + có kiến thức chuyên ngành tốt đặc biệt là mảng thiết kế web.
    + biết thiết kế giao diện web .
    + có kiến thức về đồ họa, phối màu và bố cục tốt.
    + biết thiết kế logo.
    + thích sáng tạo.
    riêng về 2 bộ phận còn lại, bạn nào thật sự yêu thích thì liên lạc với mình để trò chuyện trao đổi nhé.
    chúng mình đặc biệt ưu tiên những bạn nhiệt tình và sáng tạo trong công việc nhé.
    đây là gmail của mình: huatrongnghia1811@gmail.com
    mình rất mong nhận được sự ủng hộ nhiệt tình từ các bạn
    chúc các bạn một ngày mới tốt lành.

...
    anhkien96DzungDG thích bài viết này.
  2. Lâm Vũ Trường Giang

Lâm Vũ Trường Giang Mới đăng kí

hiện tại mình đang làm fulltime về frontend và mún nhận thêm dự án làm startup.nếu được mình xin tham khảo và trao đổi thêm thông tin làm việc.

Ủng hộ diễn đàn