Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Tìm bạn giao lưu học hỏi 3D tại Đà Nẵng.

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về 3D' được đăng bởi longines26, 25/7/15.

Lượt xem: 1,709

1. longines26 Mới đăng kí

Chào các anh chị,
    Mình là Long, hiện tại đang làm việc tại Đà nẵng, chuyên ngành lập trình game. Mình đang làm dự án về game 3D, và tập tành sử dụng Blender thôi, vì nó nhẹ và free nữa. Mình xin diễn đàn cho mình mạo muội post topic này với mong muốn tìm được người trao đổi về cách sử dụng Blender tại Đà Nẵng, xin anh chị BQT nương tay cho ạ. Bạn nào biết xài hoặc rành Blender thì pm mình nhé, cùng trao đổi cũng như hợp tác công việc lâu dài, và chỉ các bạn ở Đà Nẵng nhé. Cám ơn nhiều.

...
  2. Artuyen

Artuyen Mới đăng kí

Tìm bạn giao lưu và k có link fb cũng k có nick skype thì giao lưu kiểu chi.
    Mình cũng ở đà nẵng và đang tập tành blender đây. Mình sẽ inbox bạn nick fb hoặc skype

Ủng hộ diễn đàn