Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Tìm giúp mình bộ ảnh "Ngũ Phương Phật"

Chủ đề thuộc danh mục 'Xin xỏ - Yêu cầu stock' được đăng bởi huuthiem, 14/4/15.

Lượt xem: 5,608

1. huuthiem Mới đăng kí

Tình hình là mình cần tìm bộ ảnh " Ngũ Phương Phật" này (gồm tượng của 5 đức Phật tượng trưng 5 phương khác nhau), anh chị em trong diễn đàn có file gốc hoặc file in chất lượng cao thì cho mình với, mình sẽ hậu tạ card 100k ^^
    Số phone mình: 0975 390 517
    Cảm ơn mọi người trước nhé!
    (ảnh mẫu)

===

Lần đầu post bài, cả nhà thông cảm giúp mình!

...
  2. dabeomoon

dabeomoon Thành viên cấp 4

ý thớt là cái này á, google ra thôi, mà thích tách layer thì tự tách cũng dễ mà.
  3. huuthiem

huuthiem Mới đăng kí

Bộ ảnh bạn gửi không phải "dabeomoon" ah, cái hình mình cần tìm giống như hình mẫu ban đầu của topic kìa.
  4. Angel Angel

Angel Angel Mới đăng kí

Hình bạn cần đây nhé ^^. Mình nt cho bạn á :P đuôi 09 *****602

5. huuthiem

huuthiem Mới đăng kí

Bạn "Angel Angel" ah, đây cũng là bộ ảnh Ngũ Phương Phật nhưng hok giống mẫu của mình ở trên topic. Nhưng dù sao cũng cảm ơn bạn nhiều vì bạn đã quan tâm!
    Cả nhà tìm giúp mình với ah :(
  6. huuthiem

huuthiem Mới đăng kí

Khó tìm như vậy sao nhỉ!?
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn