Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Tìm member cho nhóm làm game

Chủ đề thuộc danh mục 'Chuyện trò linh tinh' được đăng bởi hoangtaiki, 20/9/13.

Lượt xem: 2,793

1. hoangtaiki Mới đăng kí

Hiện tại mình đang làm một game dành cho trẻ em phát trieer trên nền tảng iOS, Android và WebCos . Game dành cho trẻ em thì đặc thù của nó phải là đồ họa đẹp mà máy khoản vẽ vời thì trong nhóm không có ai làm được. Không biết trên forum có anh chị em nào có đam mê với việc làm game, yêu thích trẻ em ^^ thì tham gia với bọn tớ :D

Có gì liên lạc với mình nhé. Mình tên Hoàng. Năm 4 ĐH Công Nghệ - ĐHQG HN :D

...
  2. namlong

namlong Mới đăng kí

Cho hỏi team của bạn đang ở Tp.hcm hay ở đâu? Cách làm việc như thế nào ??
    hoangtaiki thích bài viết này
  3. hoangtaiki

hoangtaiki Mới đăng kí

Team mình ở HN bạn ạ :(
  4. namlong

namlong Mới đăng kí

Nếu mình muốn hợp tác thì như thế nào, game này có làm thương mại không, mình đang làm artis game 2d.
  5. hellearth

hellearth Thành viên cấp 1

Bạn có thể nói rõ hơn ko, mình cũng đang làm bên 1 studio game. Nếu thu xếp đc thì mình giúp, nếu ko mình hỏi ae trong cty giúp cho bạn.
    hoangtaiki thích bài viết này
  6. hoangtaiki

hoangtaiki Mới đăng kí

namlong: Game em sẽ có thương mại anh ạ. Em đang làm bản Demo có gì em sẽ gửi cho anh xem qua nhé :D
  7. dungbac22

dungbac22 Thành viên cấp 1

bạn có thể liện hệ mình . minh cũng muốn làm mảng đó bạn có thể gưởi thông tin . bản demo , v,v.... cho minh xem qua . được mình sẽ hợp tác với bạn lâu dài
    Liên hê: dungbac22@yahoo.com

Ủng hộ diễn đàn