Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Tìm nền PSD. Mong giúp đỡ

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi nguyen_tcn, 21/12/14.

Lượt xem: 1,767

1. nguyen_tcn Mới đăng kí

Do trình độ có hạn và năng lực tìm kiếm kém nên mất cả buổi tối em không tài nào tìm được cái file này (PSD). EM tìm hoài chỉ có những nền phong cảnh mà tuyệt nhiên không có cái ông này. Mọi người ai có cho em xin mới. Thành thật là bạn em nó nhờ vẽ lại cái phông cưới này cho nó "em cũng nói thực đây không phải mục đich kinh doanh gì cả mà chỉ đơn thuần là làm hộ thôi vì em có biết sơ sơ về vẽ vời một chút".
    Bác nào có cho em mới. mail của em là mr.nguyen.nicol@gmail.com, nếu cần thiết các bác có thể liên lạc theo số 0986087608 "nhắn tin đến em gọi lại"
    Thân ái

...
  2. dabeomoon

dabeomoon Thành viên cấp 4

liên khúc nhạc đám cưới hay
    chắc thớt nên quẽ lợi tấm khác mất thôi
  3. dabeomoon

dabeomoon Thành viên cấp 4

4. nguyen_tcn

nguyen_tcn Mới đăng kí

chân thành cám ơn mọi người em đã được một anh giúp đỡ và đã tải về thành công.
    Đây là Link media ai có nhu cầu thì lấy dùng: mediafire.com/download/2x1dhg6tajuyrg8/phong+hinh+cuoi.rar
    tranvan.muon thích bài viết này

Ủng hộ diễn đàn