Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Tìm người giúp em/mình quay clip ngắn.

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về video' được đăng bởi Giày đỏ.2901, 21/4/14.

Lượt xem: 2,036

1. Giày đỏ.2901 Mới đăng kí

Chào mọi người!
    Em rất tha thiếp lập topic này mong tìm được ai đó giúp em quay một clip ngắn tầm 4 - 5p. Clip này là ước mơ của em từ khi còn rất nhỏ, và em không nhằm mục đích kinh doanh đâu, chỉ để làm kỉ niệm và tặng cho những người thân của em. Nội dung chỉ là một bài múa. Em không được học múa dù em rất đam mê, may mắn được bạn bè những người thân thiết ủng hộ em mới được những cơ hội được biểu diễn khi còn đi học. Bây giờ em sắp tốt nghiệp, cũng chuẩn bị đi học xa nên em muốn quay lại một clip ngắn để làm kỉ niệm cho những năm tháng tuổi trẻ.
    Đi làm rồi chắc em cũng không được múa nữa.
    Em biết các anh chị làm nghệ thuật không có nghĩa là làm free, em cũng không có ý định nhờ vả không công. Em đã tham khảo giá dịch vụ trên mạng nhưng những mấy triệu thì em không có, vì em cũng chỉ là sinh viên. Concept cổ trang nên thuê đồ, makeup cũng đã mất một khoản kha khá T.T
    Em không cần clip quá chuyên nghiệp nhưng em xin hứa sẽ cố gắng hợp tác tốt nhất.
    Mong anh chị, các bạn nào thích làm video có thể giúp em làm video này với giá sinh viên thì em biết ơn rất nhiều!
    Đến lúc này em hực sự "bí" rồi mới phải lên đây nhờ vả ntn, xin lỗi vì đã làm phiền mọi người!

...
    hockhieuvu thích bài viết này
  2. hockhieuvu

hockhieuvu Thành viên cấp 1

Bạn nên thuê một bên cho chuyên nghiệp.. để sau này đỡ phải hối tiếc...
  3. Giày đỏ.2901

Giày đỏ.2901 Mới đăng kí

Mình cũng có ý thuê nhưng giá cao quá mình không đủ chi phí b ah. Mà sao phải hối tiếc ah b :((
  4. hungdv1991

hungdv1991 Thành viên cấp 3

Bạn đang ở đâu?
    Giày đỏ.2901 thích bài viết này
  5. Giày đỏ.2901

Giày đỏ.2901 Mới đăng kí

Mình ở Hà Nội :)
  6. hungdv1991

CHỗ nào HN? inbox fb mh nhé, nc cho cụ thể, nếu làm dc thì giúp bạn thôi...:v
  7. hungdv1991

Ủng hộ diễn đàn