Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Tìm nơi chụp hình cho học sinh, sinh viên, teen giá cả phải chăng.

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi luongchi, 20/3/13.

Lượt xem: 3,117

1. luongchi Thành viên cấp 1

Có bạn nào biết ở đâu nhận chụp hình cho học sinh sinh viên mà giá khoảng 300k thôi k. Hoặc là có bạn nào nhận chup cũng được, hj không cần phải có tiệm hay gì hết, đẹp là dc ah. Tks các bạn nhiều nhiều.

...
  2. luongchi

luongchi Thành viên cấp 1

có bạn nào không, giúp mình vs, hiu hiu
  3. hth02x1

hth02x1 Thành viên cấp 4

hồi tết mình đi chụp một bộ ảnh lấy giá có 250k thôi đấy bạn :))
    luongchilucyfer thích bài viết này.
  4. lucyfer

lucyfer Thành viên cấp 2

lên mạng seach rất nhiều nhé bạn
    có cả những album 50k
    hoặc 200k cho 2 người và 300k cho 4ngu
    chúc vui
    luongchi thích bài viết này
  5. nolimitlps

nolimitlps Thành viên cấp 2

bạn ở đâu? nếu ở SG thì thứ 7 hay CN mình có thể chụp giao lưu cho bạn :) bạn chuẩn bị hết mọi thứ, mình chụp thôi, kg lấy tiền đâu :)
    supenho thích bài viết này
  6. Xem qua dịch vụ của bên mình nhé, 300 trở lại thôi :D. Người không hạn chế. :D
    LH: 0915.208.940
    Code:
    http://forum.vietdesigner.net/threads/ha-noi-%E2%80%93-chup-anh-dep-gia-sinh-vien.17521/
  7. Trần Đại Dương

Trần Đại Dương Thành viên cấp 2

facebook.com/chiki.team9x
  8. hth02x1

hth02x1 Thành viên cấp 4

chỉ với 250k, bạn có muốn ảnh chụp của bạn sẽ như thế này >:D<

9. HSP

HSP Thành viên cấp 4

:"> mình mún mẫu như thế này , lần tr có đọc trên mấy trang báo hình như bạn nì là hoa khôi trường gì ấy nhỉ
  10. hth02x1

hth02x1 Thành viên cấp 4

ko phải hoa khôi bác ơi mà là dự thi miss photo sinh viên việt nam tại đài loan thôi, hôm nay có kết quả chung kết đây mà chưa thấy công bố, e đang đợi >:)
  11. luongchi

bạn chụp ở đâu vậy, cho mình địa chỉ tham khao vs, thank ban, hj
  12. luongchi

vậy sáng thứ 7 tuần này bạn đi dc k, bạn có chỗ nào đẹp hok, chúng ta cùng đi tác nghiệp nhé, hi hi. Ah` có bạn mình nữa dc hok, thanks bạn trước nha, ^^! hi hi :) :) :)
  13. hth02x1

hth02x1 Thành viên cấp 4

mình ở HN bạn ơi
  14. luongchi

minh cug đoán vậy, hj tks ban nhé
    hth02x1 thích bài viết này
  15. nolimitlps

tuần này mình phải về quê rồi, hẹn bạn thứ 7 tuần sau nhé! bạn của bạn đi theo càng vui, ( bạn gái càng tốt hihi) nhưng tính mình hay quên lắm, nếu bạn duoc thì thứ 5 hay thứ 6 tuần sau bạn gọi hay nt nhắc nhở mình 1 cái keke, yahoo thì online 8/24 , có gì bạn cứ pm yahoo trong giờ làm việc nhé. Y! của mình "nolimitlps"! địa điểm thì có thể ở Q7, hay Q2 có cỏ lau, nhưng kg biết thời gian này có cỏ kg nữa hehe!! Thủ Đức thì có khu vực Hồ Đá cũng đẹp :)
  16. tthantuyet

tthantuyet Thành viên cấp 2

hth02x1luongchi thích bài viết này.
  17. Icef0x

Icef0x Thành viên cấp 1

HN thì chụp ở đâu vậy bạn ơi :">
  18. luongchi

hj bạn nhiệt tình wa', bạn mình là bạn gái nhá, hi hi hay là bạn cho minh FB đi, minh ít có sài yahoo lắm, mất nick hết rùi, FB mình Lucy Huỳnh
  19. luongchi

có gì minh inbox bạn nha, thanks bạn, hj
  20. nolimitlps

mình tìm ra một nùi Lucy lận, bạn add face của mình nhé "facebook.com/dkhacbinh"

Ủng hộ diễn đàn