Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Tình hình là các bác giúp em làm tấm ảnh tết cả gia đinh ạ !!!!!

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi vietly91, 18/2/13.

Lượt xem: 1,757

1. vietly91 Mới đăng kí

Như Tiêu đề, Các bác giúp hộ em tấm ảnh tết chụp cả gia đinh với ạ, Các bác cho Thêm các hiệu ứng mang không khí ấm áp ngày tết như ( hoa mai , hoa đào , ... ) , thêm các kĩ xão cho bức ảnh ấn tượng ( như hình con rắn , 2013 , hiệu ứng ánh sáng ... ) ...

link ảnh gốc:
    i.upanh.com/vxtdkz
    P/s: Các bác cố làm giúp em với ạ, em còn mang đi in, Em cám ơn các bác nhiều (Ảnh gốc hơi nặng ạ :))

...
    Bo Artist thích bài viết này
  2. cuibappt

cuibappt Thành viên cấp 3

Ngày tham gia:Thứ tưSố bài viết:1Số lần "Thích" đã nhận:0Điểm nhận Cup:0

...
  3. HSP

HSP Thành viên cấp 4

Như vầy là đẹp rồi bạn , đem đi rửa rồi mua cái khung treo vào là oki sang trọng không cầu kì lại ý nghĩa
    Duyên Huỳnh thích bài viết này
  4. vietly91

vietly91 Mới đăng kí

em mới tham gia thôi, nhưng em biết đến forum này lâu rồi giờ em mới quyết định lập nick để nhờ các bác trong này giúp em ạ

Ủng hộ diễn đàn