Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Tô màu ảnh đen trắng

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi Đạt Xitroo, 8/4/13.

Lượt xem: 3,088

1. Đạt Xitroo Thành viên cấp 2

Lần đâu tô màu ảnh phục chế , các bác cho em xin ý kiến để còn chỉnh sửa cho mau lên lever :D
    1[​IMG]
    2[​IMG]
    Gốc [​IMG]

...
    jinbewon, trucit92vietcuong_910 thích bài viết này.
  2. vietcuong_910

vietcuong_910 Thành viên cấp 3

Pic 1 đẹp, pic2 cái môi vs má còn hơi lộ bác ạ :D
    Đạt Xitroo thích bài viết này
  3. hoatongoc

hoatongoc Thành viên cấp 3

Bạn tô môi quá ẩu, còn quần áo bạn tô không có đậm nhạt nhìn rất giả bạn ạ :v
  4. Đạt Xitroo

Đạt Xitroo Thành viên cấp 2

Bác có yahoo không cho em xin kinh nhiệm tô Đậm với , e tô bằng color biết thôi , để nguyên opacity 100% thì nó rực , giảm đi thì nó nhạt , biết là thiếu đậm mà hok tìm ra cách khắc phục :(
  5. hoatongoc

hoatongoc Thành viên cấp 3

Bạn dùng màu đậm hơn 1 tí để tô cũng dc mà =.=, còn không thì dùng burn tool ấy :v
  6. sillydragon_psd

sillydragon_psd Thành viên cấp 2

Màu sắc nhìn không thật , phần cắt bị cứng quá, nhất là phần tóc, bạn có thể tham khảo thêm tại đây nhé !
  7. trucit92

trucit92 Thành viên cấp 2

Cho mình hỏi bạn lên màu hay tô màu thế, nếu tô màu thì mình " no comment" chứ lên màu mà như thế này thì ....
  8. jinbewon

jinbewon Thành viên cấp 2

trang điểm hơi đậm :">
  9. Đạt Xitroo

Đạt Xitroo Thành viên cấp 2

Ảnh đen trắng mình tô bạn ak
    trucit92 thích bài viết này
  10. trucit92

trucit92 Thành viên cấp 2

Cậu có thể thử các công cụ lên màu trong pts mà, tô thì nhạt nhạt thôi, chứ cậu hơi quá tay, làm ảnh nó cứng k đc chất cho lắm

Ủng hộ diễn đàn