Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Tờ rơi quảng cáo cho quán Cafe của ông anh họ :v

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi bum90, 1/3/14.

Lượt xem: 5,972

1. bum90 Thành viên cấp 2

hôm trước ông anh họ có nhờ làm giùm mấy tờ poster quảng cáo cho quán cafe internet của ông ấy và đây là kết quả của em trong 1 buổi chiều ... mong các bác gạch đá để em lấy thêm kinh nghiệm :|:|:|:|:|:|

...
    pitlamgiTrung Võ thích bài viết này.
  2. Lâm Bùi

Lâm Bùi Thành viên cấp 2

Cái quán game mình nghĩ là font với style của nó phải ngầu lên. Bạn làm đơn giản quá, font bình thường, mỗi màu đỏ solid với ít stroke đen và shadow
    bum90 thích bài viết này
  3. lenm

lenm Thành viên cấp 4

nhìn như mấy quảng cáo ca nhạc ở tỉnh ý :)) tự dưng cho cái làm nổi vào mấy cái ảnh làm gì thế =))
  4. WhiteSakura

WhiteSakura Thành viên cấp 2

Ôi ! Bevel Tool :)):))
    Bác đổi Font chữ nhìn đơn giản thôi ! Em nghĩ chữ màu trắng hoặc là làm typograpy thì đẹp nhất ! Ấn tượng đầu tiên của khách là cái tờ rơi đó bác :D. Chỗ em cũng có vài quán Net đi phát tờ rơi nên em hiểu .
    1 Vài chỗ sáng quá không để màu chữ trắng được thì bác làm Typo với màu chữ đen cũng được đó:-bd
    Nguyễn Tất Thắngbum90 thích bài viết này.
  5. Pham Thanh

Pham Thanh Thành viên cấp 2

Hôm nào phải tới chơi thử phát :))
    bum90 thích bài viết này
  6. Pham Thanh

Pham Thanh Thành viên cấp 2

Bạn nên tham khảo mấy cái baner quảng cáo game ý :))
    bum90 thích bài viết này
  7. hv4me

hv4me Thành viên cấp 1

Ghép 2 ảnh không ăn xứng đó bác :))
    bum90 thích bài viết này
  8. dinhanhkhoi

dinhanhkhoi Thành viên cấp 2

quá ẩu - quá nguy hiểm...nên tham khảo 1 số mẫu poster đẹp ở trên mạng nhé
    bum90 thích bài viết này
  9. bum90

bum90 Thành viên cấp 2

hix ... đọc gạch đá của các bác mà em vã mồ hôi à ... cám ơn các bác !!
    lenm WhiteSakura em cũng biết là bây giờ đang là trào lưu flat designe còn những cái kiểu này là cổ lỗ sĩ rồi nhưng do là lười vọc chăm chơi nên trình độ tự học pts gần 3 năm vẫn giậm chân tại chỗ ...
    hv4me hix hix :( :(
    Chỉnh sửa lần cuối: 2/3/14
    Nguyễn Tất Thắng thích bài viết này
  10. khanhdu1994id

khanhdu1994id Thành viên cấp 3

Brochure chữ phải rõ ràng xíu bác, chữ chìm quá!
    bum90 thích bài viết này
  11. Có trò game nào mỗi team 20 mem không bacs
    bum90 thích bài viết này
  12. bum90

bum90 Thành viên cấp 2

Dân Tộc Mường dạ báo cáo bác : toàn bộ nội dung text là của ông anh đưa ... bảo viết như thế cho anh chứ em thì ko chơi game online mấy nên cũng ko biết ạ :-/:-/:-/
    Dân Tộc Mường thích bài viết này
  13. bum90

bum90 Thành viên cấp 2

14. WhiteSakura

Tự học PTS gần 3 năm mà kĩ năng từng này thì em cũng có hơi nghi ngờ :-?, đáng nhẽ 3 năm trời bác cũng phải gần xuất quỷ nhập thần rồi chữ nhỉ :O
    bum90 thích bài viết này
  15. bum90

bum90 Thành viên cấp 2

WhiteSakura
    đấy là sự thật bác ạ. vì chính xác ra là em đã tự mò mẫm pts dc 4 năm rồi cơ nhưng mà mãi đến giữa năm 2013 em mới sắm dc cái pc tử tế để chạy nên kĩ năng mới có từng ấy còn trước là cái máy cùi chỉ chạy dc 7.0 mà còn lag lên lag xuống nên cũng chả muốn làm mà toàn chơi thôi
    với cả em là muốn hướng đến nghề phục hồi ảnh nên cũng ít để tâm đến những cái designe này
    Nguyễn Tất ThắngWhiteSakura thích bài viết này.
  16. Porpora0210

Porpora0210 Thành viên cấp 1

tớ đồng ý với bác lenm , nhìn cứ lúa lúa nghiệp dư như nào ấy, nói thật chủ thớt đừng buồn chứ đưa tớ mấy tờ poster ấy là tớ quăng đấy
    bum90 thích bài viết này
  17. o0tentou0o

o0tentou0o Thành viên cấp 2

bác GG tìm mấy cái poster quán game mà xem, chứ của bác như này không ổn :|
    mà mấy cái hình trong quán bác đừng cho nó nổi lên làm gì :|
    bum90 thích bài viết này
  18. WhiteSakura

Porpora0210 Đặt gạch góp ý chứ bác vào phán mỗi câu đó rồi cắp đít đi ra thì có vẻ hơi vô duyên :-w
    bum90 thích bài viết này
  19. Porpora0210

Porpora0210 Thành viên cấp 1

WhiteSakura thì tớ cảm thấy thế nào thì tớ nói như thế chứ sao -_-
    bum90 thích bài viết này
  20. Nguyễn Tất Thắng

Nguyễn Tất Thắng Rất là bình thường

Mình thấy đẹp mà :">
    bum90 thích bài viết này

Ủng hộ diễn đàn