Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Tóc đẹp cho ngày hè nóng bỏng

Chủ đề thuộc danh mục 'Chuyện trò linh tinh' được đăng bởi duylien, 22/4/15.

Lượt xem: 1,663

1. duylien Mới đăng kí

Vào mùa hè bạn gái của tôi sẽ muốn đá lên bãi biển rất đẹp, bởi vậy cô đã rất quan tâm đến việc làm đẹp. Với kiểu tóc đẹp cho cô gái để đi đến bãi biển, bạn sẽ đẹp và nổi bật nó. Hãy đến và khám phá những kiểu tóc đẹp dưới đây và chọn một loại đẹp nhất!

Búi tóc khỏe mạnh.

Nếu bạn sở hữu một mái tóc bị lỗi, hãy chọn kiểu tóc này tiện lợi vì nó giúp bạn đi bơi và bãi biển đi bộ.

Tem tóc nếu bạn thích tính cách của anh thực sự nổi bật.

Thả lỏng kết hợp mũ tóc.

Bạn sẽ trông rất lãng mạn và quyến rũ khi đi dạo trên bãi biển với kiểu tóc này.

Băng tóc điệu đà kết hợp.

Đây là một kiểu tóc cho ca khúc dance của mình, chỉ với một dải ruy băng đơn giản sẽ làm cho bạn nổi bật và đáng yêu đi dạo trên bãi biển.

Với những kiểu tóc trên đẹp khi bạn đi bộ trên bãi biển, chắc chắn sẽ không có mặt ở sự ngạc nhiên của mình khi bạn nhìn thấy nó.

...
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn